Msaada: Napenda kunyonya matiti ya mwanamke sana

Msaada: Napenda kunyonya matiti ya mwanamke sana

:
....mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.

# Mkuu Uliwahi kunyonya kwa Mamaa yako mzazi!! Nina mashaka umepitiaa uyatima.
 
Habari za wakati huu ndugu zangu,

Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 30+, Mhangaikaji na mtulivu na mwenye heshima ya maisha na hela kiujumla, pia wanawake nawapenda na nina waheshimu sana cz bila wao naona kabisa napelea japo sometime dada zetu wanazingua ila nakua nao hivyo hivyo kiaina.

Ndugu zangu,

Kiukweli napenda kunyonya sana matiti/ maziwa ya wanawake hata kama akisema yanauma sasa mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.

Raha yangu naiona kabisa ni kumnyonya mwanamke matiti mpaka nikinai mwenyewe hata kama tunasex kila siku bila kunyonya matiti kila mara na kila saa najiona sio mchangamfu kabisa na nisie na furaha na mwenye huzuni tele.

Ila nikinyonya na kuyachezea matiti ya mwanamke nafarijika sana ndugu zangu. Nimejitahidi kuacha imeshindikana kwa kweli cz kila mwanamke nilienaye anafika stage anasema ameshindwa vumilia cz anaumia chuchu nikinyonya muda mrefu na wengine wanasema nawalegeza sana maziwa na chuchu zao.

Nimeamua kuchukua hatua za kucheza magemu kama vile ya mpira, kukimbia riadha na kutokaa muda mrefu na mwanamke pale ninapokua nimemaliza kuhangaika kujitafutia kipato lakini bado nashindwa kuacha hii hali ndugu zangu.

Nisaidie ndugu zangu nifanyaje nipunguze kunyonya matiti ya mwanamke maana hata nikikutanana wanawake wengine wanao nyonyesha na nyonya na maziwa na meza kabisa mpaka wakati mwingine natokewa na harara sasa sielewi elewi hii hali inakuaje.

Naombeni msaada wenu wakuu.
Hakuna cha kufanya, endelea kunyonya
 
Kwenye kuta nne za chumba Kuna mengi sana ya kustaajabisha yanafanyika.

Hili la mleta mada si Jambo la kawaida. Anahitaji msaada wa kisaikolojia na kimatibabu.

Sent from my CPH1923 using JamiiForums mobile app
Pole sana naona pepo lako la ngono limekuelekeza kwenye chuchu.Nimesikitika sana kusikia kwamba uko tayari kunyonya siku nzima hataree.My take chukua hatua kuanza kufanya maombi na kusoma neno la Mungu maana si bure umeishaingiliwa na nguvu ambazo ni zaidi ya uwezo wako.Pili inabidi umtafute mtu wa saikolojia akusaidie kuachana na tabia hii mbaya mwisho wa siku utashinda.
 
Habari za wakati huu ndugu zangu,

Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 30+, Mhangaikaji na mtulivu na mwenye heshima ya maisha na hela kiujumla, pia wanawake nawapenda na nina waheshimu sana cz bila wao naona kabisa napelea japo sometime dada zetu wanazingua ila nakua nao hivyo hivyo kiaina.

Ndugu zangu,

Kiukweli napenda kunyonya sana matiti/ maziwa ya wanawake hata kama akisema yanauma sasa mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.

Raha yangu naiona kabisa ni kumnyonya mwanamke matiti mpaka nikinai mwenyewe hata kama tunasex kila siku bila kunyonya matiti kila mara na kila saa najiona sio mchangamfu kabisa na nisie na furaha na mwenye huzuni tele.

Ila nikinyonya na kuyachezea matiti ya mwanamke nafarijika sana ndugu zangu. Nimejitahidi kuacha imeshindikana kwa kweli cz kila mwanamke nilienaye anafika stage anasema ameshindwa vumilia cz anaumia chuchu nikinyonya muda mrefu na wengine wanasema nawalegeza sana maziwa na chuchu zao.

Nimeamua kuchukua hatua za kucheza magemu kama vile ya mpira, kukimbia riadha na kutokaa muda mrefu na mwanamke pale ninapokua nimemaliza kuhangaika kujitafutia kipato lakini bado nashindwa kuacha hii hali ndugu zangu.

Nisaidie ndugu zangu nifanyaje nipunguze kunyonya matiti ya mwanamke maana hata nikikutanana wanawake wengine wanao nyonyesha na nyonya na maziwa na meza kabisa mpaka wakati mwingine natokewa na harara sasa sielewi elewi hii hali inakuaje.

Naombeni msaada wenu wakuu.
Kwa akili kama hizi....ita chukua muda sana kupata katiba mpya Erythrocyte
 
:
....mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.

# Mkuu Uliwahi kunyonya kwa Mamaa yako mzazi!! Nina mashaka umepitiaa uyatima.
Nimenyonya kwa mama kama anavyo nambia alininyonyesha ila siwezi kukumbuka kama ni kweli maana hiyo kumbukumbu sina
 
Pole sana naona pepo lako la ngono limekuelekeza kwenye chuchu.Nimesikitika sana kusikia kwamba uko tayari kunyonya siku nzima hataree.My take chukua hatua kuanza kufanya maombi na kusoma neno la Mungu maana si bure umeishaingiliwa na nguvu ambazo ni zaidi ya uwezo wako.Pili inabidi umtafute mtu wa saikolojia akusaidie kuachana na tabia hii mbaya mwisho wa siku utashinda.
Mkuu, hold on!!

Unakula mboga za majani? Huu ujumbe ulitakiwa umwambie mleta mada,siyo Mimi.
 
Wanyonye tu unawasaidia kuwapunguzia uwezekano wa kupata kansa.

Swali linakuja.
Unawanyonyaje, kiasi walalamike, yanawauma, unawachubua.. Mzee ulimi wako umekuwa msasa!? 😂
 
Habari za wakati huu ndugu zangu,

Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 30+, Mhangaikaji na mtulivu na mwenye heshima ya maisha na hela kiujumla, pia wanawake nawapenda na nina waheshimu sana cz bila wao naona kabisa napelea japo sometime dada zetu wanazingua ila nakua nao hivyo hivyo kiaina.

Ndugu zangu,

Kiukweli napenda kunyonya sana matiti/ maziwa ya wanawake hata kama akisema yanauma sasa mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.

Raha yangu naiona kabisa ni kumnyonya mwanamke matiti mpaka nikinai mwenyewe hata kama tunasex kila siku bila kunyonya matiti kila mara na kila saa najiona sio mchangamfu kabisa na nisie na furaha na mwenye huzuni tele.

Ila nikinyonya na kuyachezea matiti ya mwanamke nafarijika sana ndugu zangu. Nimejitahidi kuacha imeshindikana kwa kweli cz kila mwanamke nilienaye anafika stage anasema ameshindwa vumilia cz anaumia chuchu nikinyonya muda mrefu na wengine wanasema nawalegeza sana maziwa na chuchu zao.

Nimeamua kuchukua hatua za kucheza magemu kama vile ya mpira, kukimbia riadha na kutokaa muda mrefu na mwanamke pale ninapokua nimemaliza kuhangaika kujitafutia kipato lakini bado nashindwa kuacha hii hali ndugu zangu.

Nisaidie ndugu zangu nifanyaje nipunguze kunyonya matiti ya mwanamke maana hata nikikutanana wanawake wengine wanao nyonyesha na nyonya na maziwa na meza kabisa mpaka wakati mwingine natokewa na harara sasa sielewi elewi hii hali inakuaje.

Naombeni msaada wenu wakuu.
Mkuu hivi maziwa ya mama anaenyonyesha yana ladha gani? Ni matamu au?

Halafu kuhusu swala lako nimepitia katiba ya jamhuri ya Muungano hapa sijaona kama ni kosa

Kwahiyo unaruhusiwa kuendelea kunyonya hakuna shida
 
Habari za wakati huu ndugu zangu,

Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 30+, Mhangaikaji na mtulivu na mwenye heshima ya maisha na hela kiujumla, pia wanawake nawapenda na nina waheshimu sana cz bila wao naona kabisa napelea japo sometime dada zetu wanazingua ila nakua nao hivyo hivyo kiaina.

Ndugu zangu,

Kiukweli napenda kunyonya sana matiti/ maziwa ya wanawake hata kama akisema yanauma sasa mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.

Raha yangu naiona kabisa ni kumnyonya mwanamke matiti mpaka nikinai mwenyewe hata kama tunasex kila siku bila kunyonya matiti kila mara na kila saa najiona sio mchangamfu kabisa na nisie na furaha na mwenye huzuni tele.

Ila nikinyonya na kuyachezea matiti ya mwanamke nafarijika sana ndugu zangu. Nimejitahidi kuacha imeshindikana kwa kweli cz kila mwanamke nilienaye anafika stage anasema ameshindwa vumilia cz anaumia chuchu nikinyonya muda mrefu na wengine wanasema nawalegeza sana maziwa na chuchu zao.

Nimeamua kuchukua hatua za kucheza magemu kama vile ya mpira, kukimbia riadha na kutokaa muda mrefu na mwanamke pale ninapokua nimemaliza kuhangaika kujitafutia kipato lakini bado nashindwa kuacha hii hali ndugu zangu.

Nisaidie ndugu zangu nifanyaje nipunguze kunyonya matiti ya mwanamke maana hata nikikutanana wanawake wengine wanao nyonyesha na nyonya na maziwa na meza kabisa mpaka wakati mwingine natokewa na harara sasa sielewi elewi hii hali inakuaje.

Naombeni msaada wenu wakuu.
Tafadhari fanya maombi.
Unaendeleaje roho ya nyoka itakutesa!!
Mpe Bwn Yesu maisha upate amani!!
 
Back
Top Bottom