Msaada: Napenda kunyonya matiti ya mwanamke sana

Msaada: Napenda kunyonya matiti ya mwanamke sana

Kijana badilika, kwa umri ulionao ilipaswa ufikirie ni kwa jinsi gani utaendelea kupiga hatua kwenye maisha yako.

Lakini naona umeridhia kuropoka na kuandika upuuzi tu, Kumbuka Kuna watu wanaokutegemea.

Ipo siku utahitaji ushauri au msaada kutoka kwa wadau wa humu, ila nani atakuwa tayari kumsaidia mtu wa type yakoo🤔🤔

Acha nikushtue mapema maana jua huwa kali mchana ila jioni linazama.
 
Kijana badilika, kwa umri ulionao ilipaswa ufikirie ni kwa jinsi gani utaendelea kupiga hatua kwenye maisha yako.

Lakini naona umeridhia kuropoka na kuandika upuuzi tu, Kumbuka Kuna watu wanaokutegemea.

Ipo siku utahitaji ushauri au msaada kutoka kwa wadau wa humu, ila nani atakuwa tayari kumsaidia mtu wa type yakoo[emoji848][emoji848]

Acha nikushtue mapema maana jua huwa kali mchana ila jioni linazama.
[emoji16][emoji16][emoji16]
 
Na nyonya tararibu ila ndio hivyo ndugu zangu ... Mm nadhohofikaga sana kwa kweli bila kunyonya maziwa / matiti na nahuzunika sana mamy... Nisaidie ni fanyeje ndugu zangu
Endelea kutafuta wa kuendana nae
 
Kijana badilika, kwa umri ulionao ilipaswa ufikirie ni kwa jinsi gani utaendelea kupiga hatua kwenye maisha yako.

Lakini naona umeridhia kuropoka na kuandika upuuzi tu, Kumbuka Kuna watu wanaokutegemea.

Ipo siku utahitaji ushauri au msaada kutoka kwa wadau wa humu, ila nani atakuwa tayari kumsaidia mtu wa type yakoo[emoji848][emoji848]

Acha nikushtue mapema maana jua huwa kali mchana ila jioni linazama.
Usijaribu kunitishia mkuu
 
[emoji13][emoji13][emoji13][emoji817]daah huo ugonjwa wangu ila wewe umezidi
 
....mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.
Kama upo Dar mtembelee Bulldozer Mwamposa kule Kawe akutoe hilo pepo😁
 
Habari za wakati huu ndugu zangu,

Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 30+, Mhangaikaji na mtulivu na mwenye heshima ya maisha na hela kiujumla, pia wanawake nawapenda na nina waheshimu sana cz bila wao naona kabisa napelea japo sometime dada zetu wanazingua ila nakua nao hivyo hivyo kiaina.

Ndugu zangu,

Kiukweli napenda kunyonya sana matiti/ maziwa ya wanawake hata kama akisema yanauma sasa mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.

Raha yangu naiona kabisa ni kumnyonya mwanamke matiti mpaka nikinai mwenyewe hata kama tunasex kila siku bila kunyonya matiti kila mara na kila saa najiona sio mchangamfu kabisa na nisie na furaha na mwenye huzuni tele.

Ila nikinyonya na kuyachezea matiti ya mwanamke nafarijika sana ndugu zangu. Nimejitahidi kuacha imeshindikana kwa kweli cz kila mwanamke nilienaye anafika stage anasema ameshindwa vumilia cz anaumia chuchu nikinyonya muda mrefu na wengine wanasema nawalegeza sana maziwa na chuchu zao.

Nimeamua kuchukua hatua za kucheza magemu kama vile ya mpira, kukimbia riadha na kutokaa muda mrefu na mwanamke pale ninapokua nimemaliza kuhangaika kujitafutia kipato lakini bado nashindwa kuacha hii hali ndugu zangu.

Nisaidie ndugu zangu nifanyaje nipunguze kunyonya matiti ya mwanamke maana hata nikikutanana wanawake wengine wanao nyonyesha na nyonya na maziwa na meza kabisa mpaka wakati mwingine natokewa na harara sasa sielewi elewi hii hali inakuaje.

Naombeni msaada wenu wakuu.
Ni pepo...you need Christ Jesus😀😀
 
Back
Top Bottom