Msaada: Napenda kunyonya matiti ya mwanamke sana

Msaada: Napenda kunyonya matiti ya mwanamke sana

Kiukweli napenda kunyonya sana matiti/ maziwa ya wanawake hata kama akisema yanauma sasa mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.
Hukutosheka utotoni
 
Tutoto twa kiume tulitwozaliwa na miezi pungufu tunanyonyaga mpaka tuingie kaburini.
 
Kuna siku nilinyonya mkuu nilipanda na maziwa ikabidi nivunge nikayameza mkuu .
 
Hahahhahaha hii nchi ina vijana wa hovyo sana.
Yaani ni upuuzi 100% unaweka bundle ili uje utangaze mambo yako ya faragha hapa? Inasikitisha sana mtu ambaye anategemewa atoe mawazo namna ya kujikwamua au kuwakwamua wenzake anatoa hoja ya kipuuzi eti kunyonya maziwa! Mpuuzi kabisa na aibu kwa wazazi wake kuwa na mtoto kama huyu!
 
Habari za wakati huu ndugu zangu,

Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 30+, Mhangaikaji na mtulivu na mwenye heshima ya maisha na hela kiujumla, pia wanawake nawapenda na nina waheshimu sana cz bila wao naona kabisa napelea japo sometime dada zetu wanazingua ila nakua nao hivyo hivyo kiaina.

Ndugu zangu,

Kiukweli napenda kunyonya sana matiti/ maziwa ya wanawake hata kama akisema yanauma sasa mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.

Raha yangu naiona kabisa ni kumnyonya mwanamke matiti mpaka nikinai mwenyewe hata kama tunasex kila siku bila kunyonya matiti kila mara na kila saa najiona sio mchangamfu kabisa na nisie na furaha na mwenye huzuni tele.

Ila nikinyonya na kuyachezea matiti ya mwanamke nafarijika sana ndugu zangu. Nimejitahidi kuacha imeshindikana kwa kweli cz kila mwanamke nilienaye anafika stage anasema ameshindwa vumilia cz anaumia chuchu nikinyonya muda mrefu na wengine wanasema nawalegeza sana maziwa na chuchu zao.

Nimeamua kuchukua hatua za kucheza magemu kama vile ya mpira, kukimbia riadha na kutokaa muda mrefu na mwanamke pale ninapokua nimemaliza kuhangaika kujitafutia kipato lakini bado nashindwa kuacha hii hali ndugu zangu.

Nisaidie ndugu zangu nifanyaje nipunguze kunyonya matiti ya mwanamke maana hata nikikutanana wanawake wengine wanao nyonyesha na nyonya na maziwa na meza kabisa mpaka wakati mwingine natokewa na harara sasa sielewi elewi hii hali inakuaje.

Naombeni msaada wenu wakuu.
We ukaombewe tu kwakweli,pengine jini mahaba ndio linanyonya hao wanawake zako siyo ww
 
Dawa yake ni wewe nawe unyonywe "tigo" yako ndio kiu yako ya kunyonya itakuwa imeisha kabisa.
Mwambie mpenzi wako akunyonye tigo yako au akishindwa azamishe dole gumba la mkono na likae kwenye tigo yako kwa muda wa dakika 5.
 
Dawa yake ni wewe nawe unyonywe "tigo" yako ndio kiu yako ya kunyonya itakuwa imeisha kabisa.
Mwambie mpenzi wako akunyonye tigo yako au akishindwa azamishe dole gumba la mkono na likae kwenye tito yako kwa muda wa dakika 5.
Tigoni
 
Back
Top Bottom