Msaada: Napenda kunyonya matiti ya mwanamke sana

Msaada: Napenda kunyonya matiti ya mwanamke sana

Wanyonye tu unawasaidia kuwapunguzia uwezekano wa kupata kansa.

Swali linakuja.
Unawanyonyaje, kiasi walalamike, yanawauma, unawachubua.. Mzee ulimi wako umekuwa msasa!? [emoji23]
Kuna wengine hawajui kunyonya wanavuta kupitia meno halafu anahisi ndio kunyonya
 
27169705-5DEF-4013-9874-933FB44B0DF8.jpeg

Maskini ndugu yetu.
 
Habari za wakati huu ndugu zangu,

Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 30+, Mhangaikaji na mtulivu na mwenye heshima ya maisha na hela kiujumla, pia wanawake nawapenda na nina waheshimu sana cz bila wao naona kabisa napelea japo sometime dada zetu wanazingua ila nakua nao hivyo hivyo kiaina.

Ndugu zangu,

Kiukweli napenda kunyonya sana matiti/ maziwa ya wanawake hata kama akisema yanauma sasa mimi napenda sana kunyonya siku nzima mpaka niamue kuacha mwenyewe. Mwanamke akinikatisha kwa kisingizio chuchu zinauma na kuvimba au kuchubuka kisa nimenyonya sana hata ni kiona anachosema ni kweli nampa pole iLa nyongonyea sana na kuishiwa nguvu kabisa na akili yangu haifanyi kazi sawa sawa.

Raha yangu naiona kabisa ni kumnyonya mwanamke matiti mpaka nikinai mwenyewe hata kama tunasex kila siku bila kunyonya matiti kila mara na kila saa najiona sio mchangamfu kabisa na nisie na furaha na mwenye huzuni tele.

Ila nikinyonya na kuyachezea matiti ya mwanamke nafarijika sana ndugu zangu. Nimejitahidi kuacha imeshindikana kwa kweli cz kila mwanamke nilienaye anafika stage anasema ameshindwa vumilia cz anaumia chuchu nikinyonya muda mrefu na wengine wanasema nawalegeza sana maziwa na chuchu zao.

Nimeamua kuchukua hatua za kucheza magemu kama vile ya mpira, kukimbia riadha na kutokaa muda mrefu na mwanamke pale ninapokua nimemaliza kuhangaika kujitafutia kipato lakini bado nashindwa kuacha hii hali ndugu zangu.

Nisaidie ndugu zangu nifanyaje nipunguze kunyonya matiti ya mwanamke maana hata nikikutanana wanawake wengine wanao nyonyesha na nyonya na maziwa na meza kabisa mpaka wakati mwingine natokewa na harara sasa sielewi elewi hii hali inakuaje.

Naombeni msaada wenu wakuu.

Kaombewe, huo ni uzaifu mkubwa sana ambao utakunyima kufurahia maisha ya mapenzi
 
Stori fupi sana hii. Acha uvivu bhana, endelea kusimulia mkuu…
Huyo mwanamke wa kumfanya hivyo mda wote unamtoa wapi?? Ye anasemaje maoni yake??
Ungeattach na picha.
 
Chukua single mama mwenye watoto hata wanne matiti ni chapati na zile chuchu zimeshakuwa sugu, utanyonya hadi ushindwe mwenyewe
 
Anza sasa kununua madada poa uwanyonye chuchu hivo hivo. Utakuja kuleta mrejesho utakavyokua umeibiwa kila kitu hadi marinda. Kila la kheri mnyonya chuchu.
 
Kuyanyonya akiwa ameikalia ,tena kwa kuunganisha chuchu zote mdomoni Raha sana 😅😅😅
Hiyo ya kuunganisha tamu sana.😋😋😋

Hapo kwenye kunyonya akiwa ameikalia saafi sana tena awe ile style ya woman on top classic cowgirl

Huku unampelekea moto huku unamnyonya chuchu halafu unamwinamisha kidogo kichwa unamla mate.

Mwendo unakuwa hivyo hivyo unayanyonya, unamla denda huku mkuyenge ukiendelea kusugua K. Kama anapenda kidole unakipachika kwa tigo. Huwa wanainjoi sana hapo hawa viumbe

Matiti ya mwanamke ni sehemu moja sensitive sana wakati wa kusex na wakati wa foreplay ukijua kucheza na nipple, kupiga vibite vya kimahaba unaweza kumturn on na hata wengine wanafikia orgasm hata kabla haujaanza kumpelekea moto

19_06_0-317Merger.png


images.png
 
Anza sasa kununua madada poa uwanyonye chuchu hivo hivo. Utakuja kuleta mrejesho utakavyokua umeibiwa kila kitu hadi marinda. Kila la kheri mnyonya chuchu.
Tatizo la malaya wa kawaida hawataki romance no kissing no touching
 
Back
Top Bottom