Msaada: Napata watoto wa kiume pekee

Msaada: Napata watoto wa kiume pekee

Mpendeni mtoto , hata mm ni machalii ni wa kiume tu, na home kwetu maza alipata mtoto mmoja wa tu wa kike, wengine hawakuweza ku survive, the rest ni wa kiume tu. Mtihani huu
Napata picha kua hii itakua ni issue ya kurithi.
Maana uchunguzi wa haraka nilio fanya tangu jana unaonesha watu wengi walio zaliwa kwao jinsia flani ika zidi, basi na yeye huzaa hivyo hivyo.

Mfano wako na wakwangu una fanana.
Pia kuna jamaa yangu nae ameniambia kua kwao wamezaliwa watano, wakiume ni yeye tu.

Dada zake wawili walio mzidi wote wamezaa watoto wa kike tupu, na yeye mwenyewe anao watoto wa kike wa wiwili mi mwenyewe nawajua.

Mpaka sasa bado sijajua kitaalam (Maana hamna alie fafanua kitaalam mpaka sasa) tatizo hili lina sababishwa na nini, na ipi suruhu yake?.
 
Tumueni kalender huwa Kuna siku ukifanya unapata jike
Hapo sasa umeshauri, sio jana.
Ila bado hiyo kalenda sijui naitumiaje?

Funguka kwenye karenda hapo nipate mwanga, tena usishangae ukasaidia wengi.
 
Endapo mkeo ana mzunguko wa siku 28, anza kumpelekea moto siku ya 9-11 kutoka siku aliyopata hedhi, hapa unawahi kabla yai halijatoka ili kuua mbegu ya kiume yenye maisha mafupi, hivyo yai litakuta mbegu ya kike tu,
siku 12-16 usiguse japo wanakuwaga wanajoto sana na ukigusa tu unaleta dume jingine , Hii ndio iwe ratiba yako ya kudumu, muwe na kalenda mshirikiane kwa pamoja na hasa wewe ushiriki zaidi kumakinika.
Bro shukrani.
Hapa nimekusoma, kuliko nilivyo kua namsoma Mwalimu Waziri wa primary.

Posti yako nitakua naipitia kila niendapo kulala, ili nisije kusumbua tena watu hapa.
 
Kupata madume watupu ni baraka ..na kwa maana hiyo ww kama baba si muhuni..congrats
Ahsante mkuu.
Ila inapendeza sana kua nao wa jinsia mbili tofauti.
Hapa una Baba hapa una Mama.
 
Hahahahah jamaa anaumia ila anakaza
Namkumbuka sana rafu zake toka tukiwa Sekondari Marys hela za kaka/mshua na ile ajali na saivi alivyokuwa na hela zake sasa anafagia tu

Mungu asivyo na dogo amempa upande mmoja tu aone utamu😂😂.

Yaaani atatumia nguvu sana na anatamani mno apate wa kiume
 
Adjustments.jpg
 
Kudadek, ningekua mimi ningefurahi sana na ambavyo sipendi kuchapiwa[emoji3][emoji3]
 
Napenda sana watoto wa kiume.... [emoji3][emoji3059]
Mtu huomba asicho nacho.
Binafsi naomba sana mtoto wa kike kwakua sina, ningekua nao japo wawili tu, hata ham nao nisingekua nayo.
 
Back
Top Bottom