Msaada: Naombeni mbinu za kukataa mimba

Msaada: Naombeni mbinu za kukataa mimba

Kwanza kubali limeshatokea
Pili jitahidi akapime kweli kama ni mjamzito kama ni kweli shirikisha familia umlee mtot wko fany vyovyt usichague kazi pambna utatoboa na itakua baraka usije ukafikiria kwenda kutoa
Aisee ww si wakwanza watu wanapitia matatizo makubwa na hawayakimbii
Mara nyingine tunajifunza kutokana na makosa
Na kila kitu kinatokea kwasababu
Ushauri mzuri sana mkuu bila shaka ataufanyia kazi
 
Nimepatikana Nipo kipindi kigumu
Kuna mimba mwanamke mpenzi wangu ananiambia nimempa na sikutarajia kabisa kwani maisha yangu bado sijajipanga nawaza sana.mwanamke ananiambia ye hajui lakufanya ananisikia mimi.nawaza nimwambie aitoe ila naogopa Sana Ni dhambi hio ya kuua hata yeye anaogopa .kifup nimechanganyikiwa Sana.aliponiambua TU haoni siku zake na anapata maumivu ya tumbo akiinama roho yangu ilipasuka paah.nikabaki nakumbuka ile stori ya Adam na Hawa .jinsi Adam alivyokua anamlalamikia Hawa kwa Mungu kwamba mwanamke aliye mpa ndo amesababisha yote.nitafanya Nini nikisema nimlalamikie kwa Nini hakujua Kama siku tunafanya kale kamchezo Ni siku za hatari na yeye atanilalamikia kwa Nini nilimlazimisha .kifupi nimekoma kwa Sasa naona ndo akili za kiutu uzima zinakuja na hisia kama nimekuwa mkubwa ghafla.najiuliza au niikatae hio mimba Kama wengine wanavyokimbia ila napata matumaini na maneno ya MAGUFULI kwamba tufyatuane hakuna tatizo.vijana wenzangu wa kiume ambao tayari mna watoto ilikuaje asee mkakubaliana na hali.kwangu mimi bado nashangaa shangaa.sielewi kwanza kumbe watu wawili wanaweza kutoa copy ya mtu mmoja.nakiwaza hiki kipindi Cha ujauzito mpaka atakapojifungua.nitampa Nini nami bado Ni tegemezi Hali ya maisha sio nzuri.niikate hii mimba?itakuaje nyumbani kwao wakimwambia aje kwangu(kwetu)?nitaweza kweli kulea ?maswali Ni mengi sana yajayo yanafikirisha.
Yani huu uandishi tu unaonesha unastress.., pole sana ila sina hakika kama kuna linaloshindikana. Kubali tu then utaona maisha yataenda safi tu
 
Ndio ukome, condom huijui!!
Kabebe hata kokoto ujiandae kulea mkuu.
 
Wadogo hawatiani, we ni mkubwa kabisa. Anza kuwaza namna ya kulibeba hilo jukumu.
Kaka Mimi bado mdogo Sana sikuwa tayari kubeba hili JUKUMU la kuwa baba.nilipanga nipate Mtoto baadae Sana
 
Wahi tu kumleta home. Unachopewa na mama mwambie kuna mwingine tena anaye wawili hivyo mama akuongezee chakula cha sahani yako. Pili, omba pia chumba peke yako wadogo zako wahamie sebuleni. Sasa umepata pa kujimwaga utakavyo hadi siku ile anaenda leba. Kutoa ni kuua na mamako angelitoa wewe usingelikuwa hapa ukijaza seva.
Ushauri mzuri tu ila una ucheshi ndani yake
 
Usiwe mtu wa hovyo hovyo. Jaribu kushirikisha ubongo wako unapotaka ku coment kitu.
BTW asante kwa kuni kariri ujmbe wangu.
Mkuu Jifunze kuskiliza, kupokea na kuheshimu mawazo ya wenzio ,ata kama ni wa hovyo hovyo kama uonavo wewe......

Kujiona upo sahihi au unajua kila kitu kunakunyima uhuru wa kujua vitu vingine, wewe unajua 1na 2 wenzio wanjua 3 na 4........!

Ulivoshirikisha ubongo wako ndo ukaona jibu sahihi ni "ZIRO", Ilo jibu linamsaidia ndege John....? au linanisaidia kujua mawazo yangu si sahihi.....?
 
Kaka Mimi bado mdogo Sana sikuwa tayari kubeba hili JUKUMU la kuwa baba.nilipanga nipate Mtoto baadae Sana
Usijali mkuu,
Jaribu kwanza kumpeleka hospitali akapime kuthibitisha ujauzito upo kweli au ni mabadiliko tu ya siku zake za hedhi.

Kuna wakati mzunguko wa msichana unabadilika hasa kama hajazoea hayo mambo sio mzoefu. Mpk baadae sana mzunguko unakaa vizuri.

Kwa hiyo jithibitishie kwanza kutoka kwa daktari.

HATUA INAYOFUATA.

Kutia mimba kwa mtoto wa kiume ni jambo la kawaida, na inaashiria Mungu amekupatia kizazi ambacho wapo watu wengi hawana mpk wanakwenda mahospitalini na kwa waganga "hivyo basi shukuru Mungu"

Kupata mtoto sio tatizo "kupata mtoto ni bahati" "kupata mtoto ni rizki" kwa hiyo kubaliana na matokeo ili maisha yaendelee.

Najua kinachokuumiza ni kwamba kama kula yako ni ya shida, je huyo mtoto wa watu atakula nini?. Pia unawaza kwamba kama maisha bado hayajakukubali na malengo yako hujafikia.

Ngoja nikueleze kitu, huyo kiumbe anaekuja anaweza kuja na baraka na maisha yako yakabadilika hasa ukaanza rasmi kujituma na kuchangamsha akili ili angalau utimize majukumu kama baba.

Kupata tatizo sio tatizo, bali unavyolichukulia tatizo ndio tatizo lenyewe. Kutia mimba ni changamoto tu kama changamoto nyingine hivyo ukiwa mtoto wa kiume unatakiwa kupambana.

Hongera sana baba kijacho
 
Back
Top Bottom