Msaada: Naombeni mbinu za kukataa mimba

Msaada: Naombeni mbinu za kukataa mimba

We unazingua kweli kama yako kwanini uikatae wakati unakula tunda uliomba ushauri
 
Jitegemee na wew Boya wewe [emoji41][emoji41][emoji41]
Screenshot_20180919-203058.jpeg
 
Vuna ulichopanda ulivyokua unamwaga hukujua nini kitakachofuata??!!
Nilikua najua lakini nilishindwa kabisa kukojolea nje .nikajikuta nimemaliza humohumo ndani.kumbe shimo lile Lina mambo makuu namna hii
 
Nilikua najua lakini nilishindwa kabisa kukojolea nje .nikajikuta nimemaliza humohumo ndani.kumbe shimo lile Lina mambo makuu namna hii
Haya ndio ukubali na ubatizo wa jina jipya(baba Fulani)
 
Mkuu kubali tuu, ndio utapata akili ya kutafuta maisha. Mimi ilinitokea nikakubali japo nilitaka aitoe ila nikaamuwa kulikabili Sasa nalea mtoto wangu. Mama ake nimempa mtaji ana lisongesha life. Kuwa Mwanaume nikupambana na Changamoto Mkuu.
Asante Sana kiongozi itabidi nikubaliane tu na hali.umenitia moyo Sana maana nilianza mawazo ya kukata tamaa
 
Mkuu jipange Bob .... Hata Mimi nilikoseaga nikamleta Demu Getho kwangu ... Nikapiga Siku ya Kwanza Freshi ila Ya Pili tu Nikaletewa Nikapiga Mimba !!! Saiv Nalea Mkuu ...akazaa Mtoto wa kiume [emoji41]
Me nilijua yeye atakuwa siku ambazo hakuna hatari..maana naskia kwa mwezi Kuna siku Saba salama.kwa hiyo nikajua Hakuna noma Sasa hivi ndo msala
 
Wewe ungekataliwa na Mzee wako ungejisikiaje mkuu?

Hayo ni matokeo ya ulichofanya ingekuwa hauko tayari usingefanya hicho kitendo acha kutaka kutushirikisha dhambi zako za kutaka kukwepa majukumu

Cha msingi omba msamaha kwa Mungu kwa kuihalifu amri yake ya usizini halafu nenda kwa wazazi wa binti mkapange namna ya kumlea binti yao na mjukuu wao mtarajiwa
 
Wakati mwingine kukubali kubeba majukumu kunaleta baraka katika maisha hata kupelelekea ridhiki kufunguka. Ondoa hiyo fikra ya kukataa mimba then kubali kubeba majukumu yako huwezi jua kesho kesho kutwa ukaja kufaidikaje na mtoto au akaleta blessing gani.
 
Wahi tu kumleta home. Unachopewa na mama mwambie kuna mwingine tena anaye wawili hivyo mama akuongezee chakula cha sahani yako. Pili, omba pia chumba peke yako wadogo zako wahamie sebuleni. Sasa umepata pa kujimwaga utakavyo hadi siku ile anaenda leba. Kutoa ni kuua na mamako angelitoa wewe usingelikuwa hapa ukijaza seva.
 
Wanawake wana mambo mengi, pengine ameona una mpotezea kaamua atengeneze attention...

Labda anataka ajue ikitokea amepata mimba (kama muitavyo bahati mbaya) utafanya nini?..anakupima

Labda kaamua kukubambikia! maana kubambiakiana watoto imekua jambo la kawaida....

Sababu ni nyingi...

Chakufanya: Aende akapime, ili ijulikane..maana kuna mimba hewa na zina dalili kama mimba za kweli...

Kama atakua na mimba kweli, washirikishe wazazi..Wazazi wa siku hizi ni waelewa..
Lea mimba na mtoto akizaliwa kama ni wako mleeni mwanenu maana mlimtafta na itapendeza mkioana maana hamjaokotana wala hamjabakana.

Watoto wa dizaini hii huwa wanafanikiwa maishani na huwaga 'mwanaume mashine'
 
Mbona kama umepanic au Sister pale home ndo kapachikwa na Dege John.
Usiwe mtu wa hovyo hovyo. Jaribu kushirikisha ubongo wako unapotaka ku coment kitu.
BTW asante kwa kuni kariri ujmbe wangu.
 
Wanawake wana mambo mengi, pengine ameona una mpotezea kaamua atengeneze attention...

Labda anataka ajue ikitokea amepata mimba (kama muitavyo bahati mbaya) utafanya nini?..anakupima

Labda kaamua kukubambikia! maana kubambiakiana watoto imekua jambo la kawaida....

Sababu ni nyingi...

Chakufanya: Aende akapime, ili ijulikane..maana kuna mimba hewa na zina dalili kama mimba za kweli...

Kama atakua na mimba kweli, washirikishe wazazi..Wazazi wa siku hizi ni waelewa..
Lea mimba na mtoto akizaliwa kama ni wako mleeni mwanenu maana mlimtafta na itapendeza mkioana maana hamjaokotana wala hamjabakana.

Watoto wa dizaini hii huwa wanafanikiwa maishani na huwaga 'mwanaume mashine'
Nimekusoma kaka.baada ya kumbana bana kidogo akaniambia
Kwamba mpaka ahakikishe.pengine ananidanganya lakini ninatakiwa kuwa tayari kwa lolote
Screenshot_20180919-204831~2.jpeg
Screenshot_20180919-203837~2.jpeg
 
Kaka Mimi bado mdogo Sana sikuwa tayari kubeba hili JUKUMU la kuwa baba.nilipanga nipate Mtoto baadae Sana
Bado mdogo ukafanyaje mambo ya wakubwa.

Baba kijacho jiandae na malezi nitakuletea zawadi ya [emoji480]
 
Kwanza kubali limeshatokea
Pili jitahidi akapime kweli kama ni mjamzito kama ni kweli shirikisha familia umlee mtot wko fany vyovyt usichague kazi pambna utatoboa na itakua baraka usije ukafikiria kwenda kutoa
Aisee ww si wakwanza watu wanapitia matatizo makubwa na hawayakimbii
Mara nyingine tunajifunza kutokana na makosa
Na kila kitu kinatokea kwasababu
 
Back
Top Bottom