Msaada: Naombeni mbinu za kukataa mimba

Msaada: Naombeni mbinu za kukataa mimba

acha uboya jiandae kuwa Babab mtarajiwa....unakimbia kimbia nini..kila kitu mbele kwa mbele
 
Usikatae mimba wala mtoto na huyo mwanamke usimuache,mpaka amebeba ujauzito wako ina maana amekukubali pamoja na udhaifu ulionao;wengine huwa wanatoa;faida yake utakuja uione baadaye.
 
Hii ni aina ya vijana ambao wanamaliza vyuo na kurudi kwa mama zao kusubiria ajira ona sasa unataka kutelekeza damu yako!!!
 
Kama wewe ndiye umeiweka kwanini uikatae..acha ukatili
 
Nimepatikana!

Nipo kipindi kigum kuna mimba mwanamke mpenzi wangu ananiambia nimempa na sikutarajia kabisa kwani maisha yangu bado sijajipanga nawaza sana.

Mwanamke ananiambia ye hajui la kufanya ananisikilia mimi. Nawaza nimwambie aitoe ila naogopa sana ni dhambi hiyo ya kuua hata yeye anaogopa.

Kifupi nimechanganyikiwa sana. Aliponiambua tu haoni siku zake na anapata maumivu ya tumbo akiinama roho yangu ilipasuka paah nikabaki nakumbuka ile stori ya Adam na Hawa jinsi Adam alivyokua anamlalamikia Hawa kwa Mungu kwamba mwanamke aliyempa ndo amesababisha yote.

Nitafanya nini nikisema nimlalamikie kwa nini hakujua kama siku tunafanya kale kamchezo ni siku za hatari na yeye atanilalamikia kwanini nilimlazimisha.

Kifupi nimekoma kwa sasa naona ndo akili za kiutu uzima zinakuja na hisia kama nimekuwa mkubwa ghafla. Najiuliza au niikatae hio mimba kama wengine wanavyokimbia ila napata matumaini na maneno ya MAGUFULI kwamba tufyatuane hakuna tatizo.

Vijana wenzangu wa kiume ambao tayari mna watoto ilikuwaje asee mkakubaliana na hali? Kwangu mimi bado nashangaa shangaa. Sielewi kwanza kumbe watu wawili wanaweza kutoa copy ya mtu mmoja.

Nakiwaza hiki kipindi cha ujauzito mpaka atakapojifungua nitampa nini nami bado ni tegemezi hali ya maisha sio nzuri? Niikate hii mimba?Itakuwaje nyumbani kwao wakimwambia aje kwangu(kwetu)?nitaweza kweli kulea ?

Maswali ni mengi sana, yajayo yanafikirisha.
Kuna haki na wajibu, alitimiza haki yake kwako, tumiza wajibu wako, lea tu. Unaposhiriki ngono na mtu, jua mojayapo inaweza kutokeo,
A. Mimba endapo utashiriki ngono zembe
B. Magonjwa
C. Matatizo endapo muhusika yupo chini ya umri wa kiserikali/mwanafunzi
D. Nakadhalika...
Sasa, unatakiwa uwe na majibu kabla ya tendo, itakusaidia sana ktk kuchukua hatua/maamuzi sahihi kabla na si baada.
 
Back
Top Bottom