Msaada, naomba tuandike hii proposal wakuu,

S

Simba Mwenda Pole

Member
Joined
Mar 6, 2019
Messages
89
Points
125
S

Simba Mwenda Pole

Member
Joined Mar 6, 2019
89 125
Habari zenu wakuu, nataka kuandika proposal ya kuomba mkopo benki, mkopo ni kwaajili ya kupata mtaji wa Kununulia mahindi ya kusaga kwa ajili ya biashara ya unga, kwani kiwanda kipo tayari kabisa, kilicho baki ni hayo mahindi,

Mwenye kuweza kuandika proposal za kuomba mikopo naomba anisaidie
 
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
1,254
Points
2,000
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
1,254 2,000
Habari zenu wakuu, nataka kuandika proposal ya kuomba mkopo benki, mkopo ni kwaajili ya kupata mtaji wa Kununulia mahindi ya kusaga kwa ajili ya biashara ya unga, kwani kiwanda kipo tayari kabisa, kilicho baki ni hayo mahindi,

Mwenye kuweza kuandika proposal za kuomba mikopo naomba anisaidie
Unataka business plan mkuu? Je uko mkoa gani?
 
hoter.one5

hoter.one5

Senior Member
Joined
Sep 9, 2013
Messages
108
Points
225
hoter.one5

hoter.one5

Senior Member
Joined Sep 9, 2013
108 225
Habari zenu wakuu, nataka kuandika proposal ya kuomba mkopo benki, mkopo ni kwaajili ya kupata mtaji wa Kununulia mahindi ya kusaga kwa ajili ya biashara ya unga, kwani kiwanda kipo tayari kabisa, kilicho baki ni hayo mahindi,

Mwenye kuweza kuandika proposal za kuomba mikopo naomba anisaidie
NAWEZA KUKUANDIKIA IKIWA FULL NA PROJECTION YAKE TUWASILIANE WHTSPP 0764530882
 

Forum statistics

Threads 1,324,583
Members 508,741
Posts 32,167,105
Top