Msaada: Naomba kujuzwa juu ya taratibu na gharama za kupiga chipping kwenye nyumba

mshale21

JF-Expert Member
Apr 8, 2021
2,050
4,912
Poleni kwa mahangaiko ya hapa na pale.

Kama kichwa tajwa hapo juu, naomba mwenye uelewa wa process nzima ya chipping anipe elimu kidogo, pia gharama zake kwa kuta za nyumba yenye Sqm 72, maana nawaza jambo hili kulifanya katika nyumba yangu

Natanguliza shukrani.
 
Poleni kwa mahangaiko ya hapa na pale.

Kama kichwa tajwa hapo juu, naomba mwenye uelewa wa process nzima ya chipping anipe elimu kidogo, pia gharama zake kwa kuta za nyumba yenye Sqm 72, maana nawaza jambo hili kulifanya katika nyumba yangu

Natanguliza shukrani.
Aisee,
Ngoja niweke kambi hapa. Maana nimejenga sehemu yenye unyevu fundi kaniambia nisipige rangi ukuta, chipping ndio muafaka.

Inaweza kua style hii.

1697466981881.jpg


Au upate fundi mzuri hiyo chipping apige mistari kama hii hapa chini. Sio chipping ila nimependa hiyo mistari.
Screenshot_20231021-193248.jpg
 
Aisee,
Ngoja niweke kambi hapa. Maana nimejenga sehemu yenye unyevu fundi kaniambia nisipige rangi ukuta, chipping ndio muafaka.

Inaweza kua style hii.

View attachment 2788439

Au upate fundi mzuri hiyo chipping apige mistari kama hii hapa chini. Sio chipping ila nimependa hiyo mistari.
View attachment 2788447
Daaah! Naomba ABC za fundi wako , angalau nipate mwanga kidogo, maana NAHITAJI kujua gharama zinakuwaje kabla sijaanza mchakato
 
Back
Top Bottom