Msaada: Nani amemuiga nani hapa?

demigod

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
5,407
2,000
Baada ya kuziona hizi picha, nikawa najiuliza ni nani kamuiga nani....?

Nataka kuamini kuwa ni bahati mbaya. Lakini bahati zitakuwaje mbaya zingali vyinyemi.

1.
1481921481095.jpg


2.
 

sinyora

JF-Expert Member
Nov 21, 2016
801
1,000
Samahan lakin kwa ntakao wakera, huyo rubi (mwenye nyekundu, hata kama si rubi) ni mbaya kwa kweli, yaani ni mbaya jumla jumla.

Samahan lakini kwa yeyote atakaye jiskia kwa kweli nimeshindwa kujizuia nisiseme
Hahahahahaaa mkuu umetoa ya moyoni bila samahan
 

benruby

Senior Member
Jul 4, 2016
172
250
Samahan lakin kwa ntakao wakera, huyo rubi (mwenye nyekundu, hata kama si rubi) ni mbaya kwa kweli, yaani ni mbaya jumla jumla.

Samahan lakini kwa yeyote atakaye jiskia kwa kweli nimeshindwa kujizuia nisiseme
Ni mawazo yko yenye mapepo ndani yke na so kila mtu lazma kwako umuone mzuri....Ruby muache tu maana hujui lolote,na c ajabu hiyo pic tu unaipigia nyeto
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,243
2,000
[HASHTAG]#justiceforLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenakiwahai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#FreeMaxeceMelo[/HASHTAG]
 

demigod

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
5,407
2,000
Samahan lakin kwa ntakao wakera, huyo rubi (mwenye nyekundu, hata kama si rubi) ni mbaya kwa kweli, yaani ni mbaya jumla jumla.

Samahan lakini kwa yeyote atakaye jiskia kwa kweli nimeshindwa kujizuia nisiseme
Hujapenda bampa lake?...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom