Msaada namna ya kuweka link kwenye facebook | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada namna ya kuweka link kwenye facebook

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ngosha2011, Jun 19, 2012.

  1. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 722
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    wanajamii ntawezaje kuweka link kwenye post za facebook?mfano nataka kumuelekeza mtu'ingia hapa u download nyimbo'
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,336
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    copy hiyo link paste kwenye sehem ya ku update status...
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,336
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    pale unapoweka status update si unapajua...?? yeah...then copy hiyo link yako na uipaste hapo...subiri kama sekunde 10 hivi utaona yenyewe ina search contents za hiyo link then ikimaliza we una post tu!
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,336
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    yaani kama hivi:

    Picture1.jpg
     
  6. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  7. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii inakua hivi, ila sio kwenye fesi1000 tu kwenye mtandao kwa ujumla,
    Cheki huu mfano hapa
    (url="www.jamiiforums.com") HAPA (/url)
    cha kufanya hapa wewe una andika kama ilivyo hapo juu ila kwenye mabano ya ( ) badilisha yawe [ ].,
    mimi nikibadilisha itakua hivi

    HAPA
     
  8. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 722
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii haifanyi kazi kwenye Facebook.
     
  10. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,336
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    yaan hata ku copy na ku paste tu mmeshindwa...lah!!!
     
  11. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    simple, copy en paste ihusike mkuu
     
  12. S

    Soki JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,301
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi nielekeze jinsi ya kuweka link hapa kwenye JF.... huko nyuma walishaelekeza hiyo topic sijui iko wapi....
     
  13. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sure, sio mbaya walisha elekeza ila namimi nimekua expert so it helps, fanya kama nalivyoandika hapa chini ila utatumia mabano ya square yani [ ] ,kwa mfano zaidi, wewe just copy na ku paste hyo eg hapo then edit hayo mabano ya () na weka ya [ ], hapo kwenye website ndio unaweka adress ambayo unataka umpe mtu link yenyewe, embu jaribu tuone
     
  14. S

    Soki JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,301
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu nashukuru sana ila nilisearch hadi nikaipata ile topic na tayari nilishaelewa.
    Asante sana!
     
  15. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
  16. b

    brian360 JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Inakubali kwenye
    mobile servi├že
     
  17. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,979
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    acha uvivu jaribu mwenyewe
     
  18. A

    Anuary Da Handsome'b Member

    #18
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. CompaQ

    CompaQ JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 31, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Huku
     
  20. CompaQ

    CompaQ JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 31, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
Loading...