Msaada namna ya kutoka kwenye huu uhusiano.

Msaada namna ya kutoka kwenye huu uhusiano.

Wew ukifumwa ni kupewa sumu tu ujifie kitaratibuuuuu kama Paka Shume lililozoea kudokoa nyama nyumba za watu... Huna hata haya, hapo ukute mkeo hujawah kiumpa hata sent ya kununua kandambili, Ila ipo siku utafumwa tu, Na huyo mschana ni bonge na muuaji na hiyo dhambi ipo siku atailipa tu.

and God will actually understand!!
 
Wanawake walivyojaa, uje utembee na ndugu wa mkeo? Seriously??
 
Mungu wangu!!! Sitaruhusu mdogo wangu aje kwangu!!

Kama mdogo bado mruhusu aje mkae wote. Akianza kujiangalia angalia kwenye kioo mara kwa mara mrudishe nyumbani fasta.
 
Nyie ndio mnaokulaga hadi watoto wenu na mamazenu haki ya nani!!

hahaha ila jamani watoto nao wanakuwaga warembo...duh ata mie mtoto wangu akiwa mzuri bora nimgegede mie sio kajamba nani mwengine
 
Mungu wangu!!! Sitaruhusu mdogo wangu aje kwangu!!
No waruhusu waje lakin waachekuwa maharage ya Mbeya , wajua kutaniana na mashem nikitu ya kawaida ila hawa wa dizaini hii huwa kama kumsukuma mlevi .
 
Mimi nimeoa na nna mtoto 1,
Nnko kwenye uhusiano wa siri kwa muda wa miaka 2, kuna ndugu wa mke wangu alikuja hapa nyumbani kwa ajili ya kujiendeleza kimasomo,
lakini kwa namna moja au nyingine tukaingia ktk mahusiano ya kimapenzi.
Kiukweli huyu binti ni mzuri sana yaani ni mweupe pee,
kajazia halafu shape na figure ya ukweli ipo.
; kwa mwanaume yeyote wa ukweli lazima atikisike hapa.
Nnlijitahidi kuwa naye kwa siri sana yaani kuwa makini kutompa mimba,
pia kutokamatwa.
Nnliaamini kuwa akimaliza masomo akaondoka hapa home ntaweza msahau,
lakini imekuwa kinyume,.kwani mwishoni tulipeana penzi zito na hivyo kuongeza hali ya kuhitajiana,
yaani nnligharimika sana kiasi cha sh milion 3 kwa mavazi na mahitaji yake mengine,
plus kumpiga sex ya maana,
kwa sasa yuko kwao,
ila nna wivu naye sana,
yaani nataka arudi hapa home lakini malengo yangu ni kuachana na huu uhusiano.
Nifanyeje tafadhali.

sasa apo unatokaje kwny uhusiano na bado unamtaka? Wanaume nyie!! Ndugu wa mwanamke kweli?
 
Mkeo akitembea na kaka yako, akamuhonga milioni 3 za mtaji utasikia raha weeh

Huna heahima wala huna adabu

Umalaya gani huo uliopitiliza??
 
limbwata likiisha ndio utaweza kujitoa.. NON SENSE
 
Mkuu mtafute baba mchungaji/sheikh akuombee
hapo ni pagumu,
funga na kuomba kwa wiki moja mambo ya kuombea yawe haya Mwenyezi Mungu asamehe dhambi zako,ndoa iwe imara,na tamaa kwa shemejiyo ikome.
Pole anza upya na badilisha mtazamo na mawazo yako!
 
Mbona hata huelekei kutaka kusitisha huo uhusiano?

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

kwa uzuri wake nashindwa kukubali kuwa mbali naye.nifanyeje?
 
Wewe ni mzinzi
sidhani,
ila huyu mtoto kanisaidia kutulia na kutosumbuka na mipango ya kando,
yaani mi na kazi then kimyakimya sikani,
naonekana mwadilifu sana kwa nje,
ingawa kuna wanaonihisia na kumuuliza mtoto kama nshaomba,
 
Back
Top Bottom