Msaada: Naitaji kulima mpunga (saro), naitaji mawazo yenu

B

bugimbi

Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
20
Points
45
B

bugimbi

Member
Joined Oct 1, 2017
20 45
Jmn kwan mpunga huo unahitaji maji meeeng au ya kawaida tu
 
Alecy Mlowe

Alecy Mlowe

Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
96
Points
125
Alecy Mlowe

Alecy Mlowe

Member
Joined Oct 12, 2017
96 125
hata kama una ardhi tayari lakini kwa laki saba haitoshi:
je una mbegu za mpunga za kutosha ekari tatu?
je umeandaa pesa ya chakula kwako na wasaidizi wako?
je umeandaa pesa ya kulinda ndege?(kama wapo)
hivyo kwa ushauri wangu jaribu kukaa chini na kufikiria vitu vingi kabla ya kuanza ili usije ukafanya vitu vya kuwachekesha walionuna.
ushauri mzuri wengi hawaelezi changamoto unakutana nazo katikati ya safari na fedha imeisha
 
V

vacyy

Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
43
Points
95
V

vacyy

Member
Joined Sep 26, 2017
43 95
Huku kukatua 50,000
Kuvuruga 50,000
Kupanda 50,000
Palizi 50,000
Kukodi 100,000
Kuvuna 100,000
Hapo mpunga upomkononi mwako
Mbolea na dawa hujagusa mkuu?
Usafirishaji kutoka shamba mpaka kwenye Ghala?
Vifungishio?
 

Forum statistics

Threads 1,343,269
Members 514,998
Posts 32,778,369
Top