Msaada: Naitaji kulima mpunga (saro), naitaji mawazo yenu

A

Anotsitse

Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
5
Points
45
A

Anotsitse

Member
Joined Sep 18, 2017
5 45
Habari zenu humu jamvini,nina mtaji wa shilingi laki Saba ,pia Nina eneo la Eka tatu jirani Na mto wami Morogoro .Baada ya mfumuko wa bei ya mpunga nimehamasika kulima mpunga Aina ya Saro Eka mbili,tafadhali naomba MAWAZO yenu.
 
O

oscer

Member
Joined
Sep 24, 2014
Messages
22
Points
45
O

oscer

Member
Joined Sep 24, 2014
22 45
Hio mbegu INA toa mazao mengi sana huku kwetu unaweza kutoa hadi gunia 40 kwa hekari sasa tatizo bei yak ni ndogo kuliko mpunga wowote ule sababu INA Michele mbaya sana
 
andrew da commercial

andrew da commercial

Member
Joined
Jan 31, 2015
Messages
15
Points
45
andrew da commercial

andrew da commercial

Member
Joined Jan 31, 2015
15 45
naomba kujua mkuu kama naweza kupata ekari za kilimo uko
 
O

oscer

Member
Joined
Sep 24, 2014
Messages
22
Points
45
O

oscer

Member
Joined Sep 24, 2014
22 45
Huku kukatua 50,000
Kuvuruga 50,000
Kupanda 50,000
Palizi 50,000
Kukodi 100,000
Kuvuna 100,000
Hapo mpunga upomkononi mwako
 
Nebart Chalaji

Nebart Chalaji

Verified Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
118
Points
250
Nebart Chalaji

Nebart Chalaji

Verified Member
Joined Feb 15, 2013
118 250
hata kama una ardhi tayari lakini kwa laki saba haitoshi:
je una mbegu za mpunga za kutosha ekari tatu?
je umeandaa pesa ya chakula kwako na wasaidizi wako?
je umeandaa pesa ya kulinda ndege?(kama wapo)
hivyo kwa ushauri wangu jaribu kukaa chini na kufikiria vitu vingi kabla ya kuanza ili usije ukafanya vitu vya kuwachekesha walionuna.
 
Bengazuu

Bengazuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
1,014
Points
2,000
Bengazuu

Bengazuu

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
1,014 2,000
Huku kukatua 50,000
Kuvuruga 50,000
Kupanda 50,000
Palizi 50,000
Kukodi 100,000
Kuvuna 100,000
Hapo mpunga upomkononi mwako
Maeneo gani ?
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,446
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,446 2,000
Panda kwa njia ya SRI.

Unatumia eka chache ila mavuno ni balaa.
 
Mandison

Mandison

Senior Member
Joined
Mar 10, 2017
Messages
163
Points
225
Mandison

Mandison

Senior Member
Joined Mar 10, 2017
163 225
Huku kukatua 50,000
Kuvuruga 50,000
Kupanda 50,000
Palizi 50,000
Kukodi 100,000
Kuvuna 100,000
Hapo mpunga upomkononi mwako
Hapo hakuna kumwagilia, madawa wala kuchunga ndege?!
 
A

Anotsitse

Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
5
Points
45
A

Anotsitse

Member
Joined Sep 18, 2017
5 45
Laki saba inatosha kwa eka moja tu. Usiwaze eka mbili hasa kama watarajia kupanda kitaalamu labda kama ni wa kurusharusha mbegu unaishia kuvuna gunia saba kwa eka
Sawa mkuu nashukuru Kwa ushauri.
 
Dembe Jr

Dembe Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,178
Points
2,000
Dembe Jr

Dembe Jr

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,178 2,000
Mkuu kwa laki saba,ukijibanaa kwel kweli unalima heka mbili
 
Mweusi Mweupe

Mweusi Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
336
Points
500
Mweusi Mweupe

Mweusi Mweupe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
336 500
Huku kukatua 50,000
Kuvuruga 50,000
Kupanda 50,000
Palizi 50,000
Kukodi 100,000
Kuvuna 100,000
Hapo mpunga upomkononi mwako
Ndege hakuna huko?
 

Forum statistics

Threads 1,343,269
Members 514,998
Posts 32,778,369
Top