Msaada: Nahitaji vitabu, Adili na nduguze, Mirathi ya hatari

Titicomb

JF-Expert Member
Jan 27, 2012
9,283
2,000
Mkuu kama upo Dar nenda mtaa wa Samora kuna duka maarufu kubwa la vitabu la TPH. Sio mbali na sanamu ya askari monument. Hapo kuna vitabu vyote vya zamani na sasa vya kila aina. Utapata hadi vile vya Alfu Lela Ulela, vile vya kitambo maarufu vyote.
 

mwanadome

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
4,257
2,000
Mkuu kama upo Dar nenda mtaa wa Samora kuna duka maarufu kubwa la vitabu la TPH. Sio mbali na sanamu ya askari monument. Hapo kuna vitabu vyote vya zamani na sasa vya kila aina. Utapata hadi vile vya Alfu Lela Ulela, vile vya kitambo maarufu vyote.
Uko sahihii mkuuu
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,924
2,000
Mkuu kama upo Dar nenda mtaa wa Samora kuna duka maarufu kubwa la vitabu la TPH. Sio mbali na sanamu ya askari monument. Hapo kuna vitabu vyote vya zamani na sasa vya kila aina. Utapata hadi vile vya Alfu Lela Ulela, vile vya kitambo maarufu vyote.
Ahsante sana kiongozi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom