Msaada nahitaji unga wa ndizi ..

Msaada nahitaji unga wa ndizi ..

magicdavie

Member
Joined
Aug 12, 2017
Posts
57
Reaction score
68
Msaada nahitaji unga wa ndizi au kampuni inayotengeneza (plantain flour )
 
Ila kama uko siriasi naweza kukutafutia maana kwa muda huu kiangazi wanaweza kukuandalia ndani ya siku unaweza kupatikana

Maana huwa nikiwa kijijini huwa wanauza kabisa ila wanakuwa hawaja usaga
Tatizo ..nahitaji uliokuwa kwenye package nzuri !!/kutoka kwenye kampuni fulani mkuu
 
Nahitaji unga wa maembe pia, Mwenyenao au kampuni inayotengeneza, Aje Pm
Sio utani unga wa maembe upo sana na unatengenezea keki
Mimi nilishangaa kuona hii kama unajua matumizi yake kama mboga uniambie nipike
20180910_164452.jpeg
 
Back
Top Bottom