Msaada: Nahisi mawasiliano yangu yanafuatiliwa

Msaada: Nahisi mawasiliano yangu yanafuatiliwa

Oooh sasa comment kama hizi ndio nilikuwa nasubiri. So unamaanisha hakuna njia mtu akapata normal text zako wala normal calls zako by any means right ??
Tracing sio easy kama unavyodhani mzee, Labda nitoe basics kidogo za Communications, Ili uweze kuwa Traced kwanza ni either uwe kwenye Network Fulani mfano izi smartphones zetu mtu anaweza kuweka third party applications na akatrace movement na kila kinachoendelea kwenye simu yako, Ila kama kama unatumia basic phones kama Viswaswadu it's bitter hard kutrace unless huyo mfatiliaji awe granted permission na Authorities kama TCRA kufatilia comms zako, ila at all are you a threat somewhere? But whenever you get into network you wont be safe completely
 
Oooh sasa comment kama hizi ndio nilikuwa nasubiri. So unamaanisha hakuna njia mtu akapata normal text zako wala normal calls zako by any means right ??
Mwamba hapo juu kasema kama unatumia smart phone ili ufatiliwe ni lazima anaekufatilia a install third app ya spy kwenye smart yako ...hapa ujiulize je uliwahi kumpa anaekufatilia simu yako hata mara moja kama jibu ni No basi haiwezekani kuku trace mpaka labda awe na utundu au awe anafanyakazi TCRA au atumie mitandao ya simu labda kwa kujua hii namba inatumia mnara wa sehemu fulani....na kama unatumia kiswaswadu hapo pia pagumu mpaka afanye hayo ya juu hapo
 
Ooh kumbe nimeelewa sasa. Tena me ni iphone user miaka kama 15 hivi sasa. Basi inawezekana kuna mbinu nyingine tu mwamba katuma kupata infos zangu
Mwamba hapo juu kasema kama unatumia smart phone ili ufatiliwe ni lazima anaekufatilia a install third app ya spy kwenye smart yako ...hapa ujiulize je uliwahi kumpa anaekufatilia simu yako hata mara moja kama jibu ni No basi haiwezekani kuku trace mpaka labda awe na utundu au awe anafanyakazi TCRA au atumie mitandao ya simu labda kwa kujua hii namba inatumia mnara wa sehemu fulani....na kama unatumia kiswaswadu hapo pia pagumu mpaka afanye hayo ya juu hapo
 
Habari za sasa hivi jamani.

Msaada nahisi kuna mtu nahisi anatrack sms zangu na calls je kunanjia au codes anaweza fanya ilikujiondoa
 
Back
Top Bottom