Msaada na Internet Banking....


H

Hinfay

Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
33
Points
0
H

Hinfay

Member
Joined Jan 13, 2012
33 0
Habari zenu wakuu,nilikuwa naomba mnisaidie kuhusu hii service ya CRDB haswa pale kwenye log-in page yao,naomba niwaulize hivi username na password unapata ukishasubmit form yao au vipi?
 
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
2,274
Points
2,000
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
2,274 2,000
Habari zenu wakuu,nilikuwa naomba mnisaidie kuhusu hii service ya CRDB haswa pale kwenye log-in page yao,naomba niwaulize hivi username na password unapata ukishasubmit form yao au vipi?
nijuavyo..download form.. Link ipo google. Then jaza izo form, then peleka tawi lolote la CRDB lilo karibu nawe. Then maelekezo mengne utatoa uko.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,256
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,256 2,000
Kuna password unatumiwa kwe imeil yko ndo utakua unatumia.
 
N

Nyasiro

Verified Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,287
Points
1,225
N

Nyasiro

Verified Member
Joined Feb 20, 2012
1,287 1,225
nimeshajaza hizo form mpaka nimechoka nimesubiri email mpaka basi hakuna cha inbox wala junk. huu karibia mwezi wa nane sasa nafatilia lakini hakuna matumaini yoyote kila nikenda wananambia nilijaza form za zamani inabidi nijaze mpya.... form zako hatukuzifax tunazifax leo....tutakupigia simu....tutakutumia email
hakuna kitu. POOOOOOR kastama kea.

https://ifm.crdb.com/online/ASPScripts/Logon.asp

yani napata hasira.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,388
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,388 2,000
nimeshajaza hizo form mpaka nimechoka nimesubiri email mpaka basi hakuna cha inbox wala junk. huu karibia mwezi wa nane sasa nafatilia lakini hakuna matumaini yoyote kila nikenda wananambia nilijaza form za zamani inabidi nijaze mpya.... form zako hatukuzifax tunazifax leo....tutakupigia simu....tutakutumia email
hakuna kitu. POOOOOOR kastama kea.

https://ifm.crdb.com/online/ASPScripts/Logon.asp

yani napata hasira.
Yaani ku sign up na online banking lazima ujaze lifomu la karatasi halafu ulipeleke ofisini kwao ndio wakupe access ya kuweza kuitumia hiyo huduma?

Ama kweli taasisi zetu za kibenki bado ziko nyuma sana kiteknolojia. Hata NBC nao ni hivyo hivyo.
 
N

Nyasiro

Verified Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,287
Points
1,225
N

Nyasiro

Verified Member
Joined Feb 20, 2012
1,287 1,225
Yaani ku sign up na online banking lazima ujaze lifomu la karatasi halafu ulipeleke ofisini kwao ndio wakupe access ya kuweza kuitumia hiyo huduma?

Ama kweli taasisi zetu za kibenki bado ziko nyuma sana kiteknolojia. Hata NBC nao ni hivyo hivyo.
Nyani Ngabu mhhhh hiyo signature yako noma.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,030
Top