Msaada: Mwana JF aliyepo Shinyanga mjini


Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
1,513
Likes
1,272
Points
280
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
1,513 1,272 280
Habari wakuu. Naomba kwa mdau aliyepo Shinyanga. Kuna mzee wa makamo. Kabila ni mhaya najaribu kumsaidia kutokana na ukaribu wetu kama mzee wangu. Anauhitaji wa mtu(samaritan) ambaye ataweza kumsaidia kumpokea kwa siku chache. Anakwenda kwa interview ya watu wa Flying Doctors. Hana balance ya kutosha kumudu gharama za guest house. Ameondoka jana (J5) jioni kutoka Dar. Msaada wenu tafadhali. Shukrani!
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,791