ukikaidi utapigwa2
JF-Expert Member
- Feb 24, 2015
- 16,295
- 31,699
Utajua siku wakikupanua sphincterMalaya wa nn
Utajua siku wakikupanua sphincterMalaya wa nn
Bawasili za kutosha [emoji3][emoji3]Ni kweli mke wa mtu ni sumu.Imagine mwanaume mzima kama wewe upigwe doggy style,tena siku hizi hata mafuta hawakupaki.
Umekosa adabu kwa wakubwa wako. Yaani Bujibuji ndio wa kwenda Shule leo hii? Watoto wa siku hizi!Shule ujaenda leo
On point atanidharau sana nisipo mla
Achana na wake za watu
Sababu iwepo ya kuachana nao maana shetan yupo online
Mke wa mtu sumu,
Imeisha hiyo.
Mmassy bwana😂😂Mkatie network mtandao usisome
Asipojirekebisha basi itakua jeuri tuu hilo neno la mwisho duh🤔Usifanye mizaha na Mke wa mtu.
Usizungumze nae.
Kaa mbali nae usije ukampenda ukatendwa dhambi ...
Kmamako