[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tanawasaidia hawa viumbe hawapati wanachotaka
Aya bhana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tanawasaidia hawa viumbe hawapati wanachotaka
Km ulikuwepo vileAcha uongo
Mwanamke atake umtie ,alafu eti wee ndo umuache??
Hajakutongoza, Ulimtongoza weee. Sema yeye labda anakutengenezea mazingira marahisi.
Hajataka umle, ila wewe ndo umemuomba sana papuchi nayeye kakuambia Atakupa
Ndio maana wee ndio ulikua wakwanza kumuomba namba.
Acha uongo
Mwanamke atake umtie ,alafu eti wee ndo umuache??
Hajakutongoza, Ulimtongoza weee. Sema yeye labda anakutengenezea mazingira marahisi.
Hajataka umle, ila wewe ndo umemuomba sana papuchi nayeye kakuambia Atakupa
Ndio maana wee ndio ulikua wakwanza kumuomba namba.
Haswaaaah umepatia. Ndo hali ilivyo.Acha uongo
Mwanamke atake umtie ,alafu eti wee ndo umuache??
Hajakutongoza, Ulimtongoza weee. Sema yeye labda anakutengenezea mazingira marahisi.
Hajataka umle, ila wewe ndo umemuomba sana papuchi nayeye kakuambia Atakupa
Ndio maana wee ndio ulikua wakwanza kumuomba namba.
Take careAsante kwa ushauri
Hapo hakuna ushauri mwingine zaidi ya kumkatalia tu.Habari wana JF naimani mko powa na majukumu na harakati za kusaka tonge zinasonga ...
Niende moja kwa moja kwenye story. Huyu bi dada tulikutana maeneo katika harakati za maisha tukatokea kubadilisha number. Tukawa tunachat na tukafahamiana sana.
Ila huyu bi dada katokea kunielewa na kunipenda kinoma. Ndipo nikaja kugundua kwamba wanawake wa siku hizi nao wanatongoza. Ila katika kuchunguza nikaja kugundua ni mke wa mtu na ana watoto wawili.
Na mume wake ni mtu wa kusafiri sana. Kwahiyo mara nyingi huwa anabaki yeye peke yake. Ndio nikaja kugundua kwambaa chanzo cha kuhangaika kwakwe ni ugwadu
Mwisho wa siku akaja kuomba mechi tukapanga mwaka mpya haikuwezakana kwa sababu nilitoka mkoa sababu tulimeet ile night tu tukaaa na kunywa ckutaka kumfanya chochote
Niko njia panda nimle au nikaushe. Maana hizi nyuzi za umu mara mke wa mtu sumu kuna kupakwa mafuta zinanitoa mood kabisa.
Na hizi Habari za mke wa mtu kuwekwa tego je ni kweli?
SHAURI CHOCHOTE NARUDISHA MPIRA KWAKO MWALIMU KASHASHA.
Ukitaka kula,lazima uliwe kidogo! Endele tu brother!Sababu iwepo ya kuachana nao maana shetan yupo online