Msaada Mjomba wangu amepata Point 20 A-Level anaweza soma nini?


Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,312
Likes
3,264
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,312 3,264 280
wakuu nisaidieni msaada nina mjomba wangu yeye amemaliza form six na alikuwa akisomea combinationa ya PCM alichokipata kwenye matokeo yaliyotoka hivi majuzi ni Point 20 division four.
Ni wapi naweza mpeleka?msaada wakuu
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
fafanua P kapata gredi gani (A hadi D na S); halikadhalika C na M.
 
FUJISTU

FUJISTU

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
245
Likes
56
Points
45
FUJISTU

FUJISTU

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
245 56 45
wakuu nisaidieni msaada nina mjomba wangu yeye amemaliza form six na alikuwa akisomea combinationa ya PCM alichokipata kwenye matokeo yaliyotoka hivi majuzi ni Point 20 division four.
Ni wapi naweza mpeleka?msaada wakuu
hiyo ni Zero mkuu (FLD) sio Div. IV, so kama cheti chake cha Olevo akitumie kuingilia diploma
 
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,859
Likes
142
Points
160
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,859 142 160
du! hii kali ya mwaka,point 20 A-level ndio nini?
nakumbuka wakati nasoma ilikuwa hivi
A - 1
B - 2
C - 3
D - 4
E - 5
S- 6
F -7
bila shaka huyo mjomba wako ana Div. 0,cha msingi hapo atumie cheti cha form akafanye moja kati ya haya yafuatayo
1.akasome certificate ya course yoyote ile aipendayo
2.aende akasomee ualimu wa chekechea au shule ya msingi
3.kama ana uwezo na bidii aende akasome foundation course Open University Of Tanzania ambayo itamchukua mwaka mmoja kumaliza na baada ya hapo akifaulu vizuri atakuwa na sifa ya kusoma degree
4.kama hataki kusoma basi kwa kutumia cheti cha form four akaombe kazi ambazo sifa zake ni ni elimu ya kidato cha 4
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,850
Likes
5,773
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,850 5,773 280
Inakuwaje kwa mtu aliyepata Physics F Chemistry E na Biology D? Div II point 12 Anaweza kufanya course gani? Wapendwa naomba msaada.
 
T

taxbabe

Senior Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
137
Likes
6
Points
35
T

taxbabe

Senior Member
Joined Dec 12, 2012
137 6 35
Kwani yeye anataka kusoma nini? Nivizuri kujua anachotaka kusoma kwanza. Anaweza kuanzia kusoma diploma au certificate kisha akaunganisha degree. Kuna vyuo kama mzumbe anaweza kusoma accounts, public administration na sheria. Ila watangalia matokeo yake ya kidato cha nne. Unaweza kuangalia tovuti ya mzumbe kwa ufafanuzi. Pia kama anataka engineering kuna st. Joseph kipo mbezi nao wanakozi za diploma. Kwaiyo ataanzia diploma kisha degree.
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,312
Likes
3,264
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,312 3,264 280
Kwani yeye anataka kusoma nini? Nivizuri kujua anachotaka kusoma kwanza. Anaweza kuanzia kusoma diploma au certificate kisha akaunganisha degree. Kuna vyuo kama mzumbe anaweza kusoma accounts, public administration na sheria. Ila watangalia matokeo yake ya kidato cha nne. Unaweza kuangalia tovuti ya mzumbe kwa ufafanuzi. Pia kama anataka engineering kuna st. Joseph kipo mbezi nao wanakozi za diploma. Kwaiyo ataanzia diploma kisha degree.
Yeye anasema anataka kwenda kusomea medicine kwa kutumia cheti cha formu four..Nashukruni kwa michngo yenu
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,312
Likes
3,264
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,312 3,264 280
du! hii kali ya mwaka,point 20 A-level ndio nini?
nakumbuka wakati nasoma ilikuwa hivi
A - 1
B - 2
C - 3
D - 4
E - 5
S- 6
F -7
bila shaka huyo mjomba wako ana Div. 0,cha msingi hapo atumie cheti cha form akafanye moja kati ya haya yafuatayo
1.akasome certificate ya course yoyote ile aipendayo
2.aende akasomee ualimu wa chekechea au shule ya msingi
3.kama ana uwezo na bidii aende akasome foundation course Open University Of Tanzania ambayo itamchukua mwaka mmoja kumaliza na baada ya hapo akifaulu vizuri atakuwa na sifa ya kusoma degree
4.kama hataki kusoma basi kwa kutumia cheti cha form four akaombe kazi ambazo sifa zake ni ni elimu ya kidato cha 4
Mkuu nashukuru kwa mchango wako nitaufanyia kazi
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,312
Likes
3,264
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,312 3,264 280
hiyo ni Zero mkuu (FLD) sio Div. IV, so kama cheti chake cha Olevo akitumie kuingilia diploma
Thanks brother kwa ushauri wako nitaufisha na kuufanyia kazi
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,287
Likes
1,403
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,287 1,403 280
Mkuu pia ukitaka upate ushauri mzuri tena wa ziada weka na matokeo yake ya Form 4 hapa.
 
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,859
Likes
142
Points
160
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,859 142 160
Inakuwaje kwa mtu aliyepata Physics F Chemistry E na Biology D? Div II point 12 Anaweza kufanya course gani? Wapendwa naomba msaada.
kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk!!!!!!!!!!!.............msishangae nacheka kichina wakuu,kwa hizo hapo alama sio Div II hata siku moja,hata kama ni kujifariji hapo mmezidi sasa,hiyo bila shaka ni div III,hapo jaribu kutafuta website za vyuo mbalimbali na uangalie course wanazotoa na qualifications zake,sio kila kitu msubiri kuambia tu wakati na sisi wenyewe tunayatafuta kwenye net kila siku,mm namshauri aende teaching
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,850
Likes
5,773
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,850 5,773 280
kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk!!!!!!!!!!!.............msishangae nacheka kichina wakuu,kwa hizo hapo alama sio Div II hata siku moja,hata kama ni kujifariji hapo mmezidi sasa,hiyo bila shaka ni div III,hapo jaribu kutafuta website za vyuo mbalimbali na uangalie course wanazotoa na qualifications zake,sio kila kitu msubiri kuambia tu wakati na sisi wenyewe tunayatafuta kwenye net kila siku,mm namshauri aende teaching
Kilichokuchekesha ni nini hapo? Ingekuwa vyema kama utaicheka serikali yako ya Tanzania. Kama hukuwa huru kunisaidia ungeacha. Mimi ndio nasema inasoma Div.II kutoka kwa hizo website sasa ajabu ni nini hapa. Nijifariji ili iwe nini?? Niliomba msaada sio kejeli..
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653