Msaada: Majina ya wamiliki wa vyombo vya habari

Msaada: Majina ya wamiliki wa vyombo vya habari

MRISHO92

Senior Member
Joined
May 28, 2014
Posts
120
Reaction score
16
Kwa mwenye kujua naombeni mnitajie wamilik wa vyombo vya Habari hapa Tanzania na vyombo vyao.

Naombeni msaada wenu tafadhali
 
1.Itv&Eatv&Radio 1&EARadio..R Mengi&family
2.Clouds Tv&Clouds Radio...Kusaga family
3.Tbc1&Tbc2&Tbc Taifa&Tbc inter...Watanzania
4.Radio Uhuru&Gazet la uhuru&mzalendo...CCM
5.Tanzania Daima...Chadema
6.Aboud Tv..Aboud family
7.wengine wataongezea....
 
Chanel ten, dtv, magic fm, new habari,,,,,,,,,,,Rostam.
R.F.A, Kiss FM, gazeti la Msanii Afrika (sijui bado lipo),,,,,,,,,,,Anthony Diallo.
 
tbc1 tbc2 tbc taifa tbc inter radio uhuru gazeti la uhuru mzalendo clouds fm clouds radio
yote ccm haya hutaki acha
 
tbc1 tbc2 tbc taifa tbc inter radio uhuru gazeti la uhuru mzalendo clouds fm clouds radio
yote ccm haya hutaki acha

acha uongo pia punguza chukizako na ccm,chama hiki kimekuletea uhuru,utu uzalendo na heshima ya mtanzania kote duniani bila ccm umoja na muungano haupo.haya hutaki acha habari ndio hiyo.
 
acha uongo pia punguza chukizako na ccm,chama hiki kimekuletea uhuru,utu uzalendo na heshima ya mtanzania kote duniani bila ccm umoja na muungano haupo.haya hutaki acha habari ndio hiyo.

bila ccm hakuna ufisadi
bila ccm hakuna mauaji ya watoa maoni
bila ccm hakuna ugumu wa maisha
bila ccm twiga wasingesafirishwa kwenye ndege
bila ccm tembo wangekua zaidi la milioni
bila ccm akina mama wasingejifungulia chini
bila ccm maji yangekua kila kona

miaka ya 90 mwanzoni na 80 kila bomba lilikua linatoa maji hapa dsm imebaki history

ni vema kuishi bila ccm
 
acha uongo pia punguza chukizako na ccm,chama hiki kimekuletea uhuru,utu uzalendo na heshima ya mtanzania kote duniani bila ccm umoja na muungano haupo.haya hutaki acha habari ndio hiyo.


Sidhani kama sasa hivi mtanzania ana heshima duniani. Labda kipindi cha nyerere..! Kama huamini jaribu kusafiri kwa ndege afu pita kwenye viwanja vikubwa vya kimataifa...utaona jinsi gani usemi wako hauna mashiko.
 
Chanel ten, dtv, magic fm, new habari,,,,,,,,,,,Rostam.

Mkuu hao Channel 10, DTV mmliki wake sio yule mtasha wa Kiitaliano au alishaviuza hivyo vituo kwa Rostam...
 
Je Gazeti la FAHAMU?.....
JAMHURI.... .
MAWIYO. ..
 
acha uongo pia punguza chukizako na ccm,chama hiki kimekuletea uhuru,utu uzalendo na heshima ya mtanzania kote duniani bila ccm umoja na muungano haupo.haya hutaki acha habari ndio hiyo.

:what:
Siamini kwamba CCM ilituletea uhuru..,,
 
Back
Top Bottom