Msaada: Laptop inapata moto sana... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Laptop inapata moto sana...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Erick_Otieno, Jun 2, 2012.

  1. Erick_Otieno

    Erick_Otieno JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 180
    Hii laptop inapata moto sana, imepungua speed ya kufungua mafaili na kudownload, inagoma kuinstall antivirus na inavuma kwa sauti sana. Nimeitumia kwa miaka 4 sasa na ilikua safi kabisa, matatizo yameanza miezi mitatu iliyopita baada ya kuondoa kaspersky antivirus trial version. Nipeleka kwa mafundi wawili lakini tatizo bado lipo...wakuu naomba solution?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 135
    hiyo computer ni aina gani?
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    CPU Fan ina tatizo,inatkiwa kuwa replaced.huo mvumo ni dalili tosha kuwa CPU fan ni mbovu.pia mkuu usifikiri kila mtu hapa mujini ni fundi wengi ni wababaishaji,jua ya kuwa sio kila mzungu ni Padre.
     
  4. Erick_Otieno

    Erick_Otieno JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni acer ASPIRE 5920
     
  5. Erick_Otieno

    Erick_Otieno JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 180
    Chipukizi 'hammer time' time unayopiga si mchezo.....dah ile mzungu ni padre umeua! Unaweza kunipatia fundi atakenisaidia hii problem?
     
Loading...