Msaada kwenye Opera Min jukwaa la siasa.!!!!


idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,748
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,748 2,000
Natumia opera min...Lakini kila niki-log in jf jukwaa la siasa page inajirudia ileile yaani mada za juzi ndio zinapatikana. majukwaa mengine yanapatikana vizuri tu..!!!
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,040
Points
1,195
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,040 1,195
Sijui unatumia version gani ila inabidi kuClear cookie na kuReset caches kisha uLog upya
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,040
Points
1,195
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,040 1,195
Hiyo unamaanisha Operamini ya simu au Opera ya Computer
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,040
Points
1,195
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,040 1,195
Msiwe watu wa kurukiarukia vitu soma vizuri reply zangu. Opera nimeifahamu mda mrefu sana na kama isingekuwa opera hata jamiiforums nisingeijua. Mwenzenu ameuliza kuhusu opera min nikamuuliza anatumia version gani yeye akasema anatumia PC mode hapo nikawa na utata nikamuliza kama anamaanisha Operamini ya simu au Opera ya computer mara mwingine naye karukia ati nijiongeze. Mwishoni mhusika amesema ni ya computer. Sasa wakuu msaidieni. Ila pitia vizuri majibizano yetu
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,748
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,748 2,000
Msiwe watu wa kurukiarukia vitu soma vizuri reply zangu. Opera nimeifahamu mda mrefu sana na kama isingekuwa opera hata jamiiforums nisingeijua. Mwenzenu ameuliza kuhusu opera min nikamuuliza anatumia version gani yeye akasema anatumia PC mode hapo nikawa na utata nikamuliza kama anamaanisha Operamini ya simu au Opera ya computer mara mwingine naye karukia ati nijiongeze. Mwishoni mhusika amesema ni ya computer. Sasa wakuu msaidieni. Ila pitia vizuri majibizano yetu
Mkuu nashukuru kwa ushauri wako,hata hivyo baada ya kuona inashindikana nimeamua ku_download Opera upya sasa hivi kila kitu kipo sawa.....hao wengine wasemehe bure.
 

Forum statistics

Threads 1,286,228
Members 494,902
Posts 30,887,738
Top