Msaada:kwa anayefahamu kuhusu ebay


Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
282
Likes
70
Points
45
Age
29
Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
282 70 45
HABARI ZENU WAKUU NATUMAINI WOTE MU WAZIMA,NINAOMBA MSAADA WA MAWAZO KWA YEYOTE YULE ANAYEFAHAMU HAYA MAMBO YA KUNUNUA VITU ONLINE,NI KWAMA NIMENUNUA DC ADAPTER KWA AJILI YA LAPTOP YANGU KUPITIA eBAY NA NIMESHALIPIA LAKINI NAONA IMESHAPITA MWEZI NA WIKI CHACHE HADI LEO SIJAIPATA,SASA NILIKUA NAOMBA KWA YEYOTE YULE MWENYE UELEWA NA HAYA MAMBO NATAKIWA NIFANYE NINI?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,683
Likes
9,704
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,683 9,704 280
we ulitaka uipataje? uliwapa physical adress yako? mlikubaliana mzigo utafika vipi? au just umenunua tu ukadhan watakuletea
 
Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
282
Likes
70
Points
45
Age
29
Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
282 70 45
we ulitaka uipataje? Uliwapa physical adress yako? Mlikubaliana mzigo utafika vipi? Au just umenunua tu ukadhan watakuletea
niliwapa address mkuu kwa hiyo ilitakiwa ufike address inapoelekeza.
 
erique

erique

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2010
Messages
541
Likes
428
Points
80
erique

erique

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2010
541 428 80
HABARI ZENU WAKUU NATUMAINI WOTE MU WAZIMA,NINAOMBA MSAADA WA MAWAZO KWA YEYOTE YULE ANAYEFAHAMU HAYA MAMBO YA KUNUNUA VITU ONLINE,NI KWAMA NIMENUNUA DC ADAPTER KWA AJILI YA LAPTOP YANGU KUPITIA eBAY NA NIMESHALIPIA LAKINI NAONA IMESHAPITA MWEZI NA WIKI CHACHE HADI LEO SIJAIPATA,SASA NILIKUA NAOMBA KWA YEYOTE YULE MWENYE UELEWA NA HAYA MAMBO NATAKIWA NIFANYE NINI?
Sina hakika mahala ulipo,ila Kwa jinsi ninavyofahamu mimi, mara nyingi bidhaa zinazouzwa eBay huwa hazisafirishwi kuelekea maeneo mengi ya Africa,isipokuwa endapo muuzaji ameeleza wazi kwamba anaweza kuship to Africa.

Kwamaana hii, unaweza kuangalia kwenya account yako ya eBay kama hiyo bidhaa inaonekana imeshakuwa shipped, kama imeandikwa ipo shipped unaweza pia kucheki ni kampuni gani inayosafirisha huo mzigo na pia cheki tracking code ya huo mzigo wako, kisha uwasiliane na kampuni inayosafirisha kwa kuwapa tracking code kisha watakwambia huo mzigo ulipo.

Endapo huo mzigo haujakuwa shipped, au hakuna tracking code basi unaweza kumuuliza muuzaji atakwambia mzigo wako ulipo.

Endapo muuzaji hakupi ushirikiano wa kutosha,ndio unaweza kwenda stage ingine kwa kufungua malalamiko kwa eBay.

Inabidi ufahamu kwamba, kama ulifanya malipo kwa PayPal kuna uwezekano mkubwa sana kurudishiwa hela yako endapo utakuwa hujapata mzigo wako.ila kma umelipa kwa njia zingine huwa kuna kuwa na matatizo sana unapohitaji kurudishiwa hela.
 
Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
282
Likes
70
Points
45
Age
29
Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
282 70 45
Asante kwa maelezo mkuu,wacha nifuatilie ingawa wakati nanunua ilionesha kwamba wanai shipp worlwide.
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
41
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 41 45
Asante kwa maelezo mkuu,wacha nifuatilie ingawa wakati nanunua ilionesha kwamba wanai shipp worlwide.
Pole sana. Maelezo ya mdau yapo vizuri sana. Ila kabla hujafungua malalamiko yako kwa ebay, wasiliana na Muuzaji wa bidhaa hiyo kwanza kimweleza kuwa hujapata bidhaa yako.
Pia kama ulitumia PO BOX. fuatilia kwenye ofisi za posta lilipo hilo sanduku maana Hata mimi nilisha agiza na watu wa posta hawakuweka ile nyaraka ya kupokea mzigo kwenye sanduku langu mpaka nilipoenda kuwauliza na ikaonekana mzigo ulikuwa na zaidi ya wiki tatu tangu upokelewe hapo kwao.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
410
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 410 180
Sina hakika mahala ulipo,ila Kwa jinsi ninavyofahamu mimi, mara nyingi bidhaa zinazouzwa eBay huwa hazisafirishwi kuelekea maeneo mengi ya Africa,isipokuwa endapo muuzaji ameeleza wazi kwamba anaweza kuship to Africa.

Kwamaana hii, unaweza kuangalia kwenya account yako ya eBay kama hiyo bidhaa inaonekana imeshakuwa shipped, kama imeandikwa ipo shipped unaweza pia kucheki ni kampuni gani inayosafirisha huo mzigo na pia cheki tracking code ya huo mzigo wako, kisha uwasiliane na kampuni inayosafirisha kwa kuwapa tracking code kisha watakwambia huo mzigo ulipo.

Endapo huo mzigo haujakuwa shipped, au hakuna tracking code basi unaweza kumuuliza muuzaji atakwambia mzigo wako ulipo.

Endapo muuzaji hakupi ushirikiano wa kutosha,ndio unaweza kwenda stage ingine kwa kufungua malalamiko kwa eBay.

Inabidi ufahamu kwamba, kama ulifanya malipo kwa PayPal kuna uwezekano mkubwa sana kurudishiwa hela yako endapo utakuwa hujapata mzigo wako.ila kma umelipa kwa njia zingine huwa kuna kuwa na matatizo sana unapohitaji kurudishiwa hela.
Mkuu paypal najiungaje?
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Likes
200
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 200 160
mie nilinunua touch screen kwa bei nafuu sana maana huku waswahili walinichaji bei ghali sana nikaona ninunue ebey, niliponunua kioo, nikapewa touch screen, kioo, na screen protector, plus screw driver ambapo shipping ni free...
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,305
Likes
1,633
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,305 1,633 280
Inabidi ufahamu kwamba, kama ulifanya malipo kwa PayPal kuna uwezekano mkubwa sana kurudishiwa hela yako endapo utakuwa hujapata mzigo wako.ila kma umelipa kwa njia zingine huwa kuna kuwa na matatizo sana unapohitaji kurudishiwa hela.
Katika hili la kurudisha pesa, wengine ninaowakubali ni Clickbank; endapo kuna reasonable grounds za wewe kudai pesa yako; jamaa hawana noma kabisa kama ilivyo kwa paypal.
 
C

CHIJANYE

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
343
Likes
43
Points
45
C

CHIJANYE

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
343 43 45
Mimi nimeshafanya purchase mara tatu na zinafika japo huwa zinachelewa zaidi ya muda husika. Lakini zitafika na zikikosa unawasiliana na ebay kuna sehemu ya kuclaim
 
Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
282
Likes
70
Points
45
Age
29
Olsea

Olsea

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
282 70 45
mimi nimeshafanya purchase mara tatu na zinafika japo huwa zinachelewa zaidi ya muda husika. Lakini zitafika na zikikosa unawasiliana na ebay kuna sehemu ya kuclaim
mkuu,huwa zinachukua muda gani tangu kununua hadi kukufikia?
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767