Msaada kwa anayeelewa kuhusu Bachelor of Animal Science

Msaada kwa anayeelewa kuhusu Bachelor of Animal Science

chihimba

Member
Joined
Sep 3, 2019
Posts
14
Reaction score
13
Jamani wapendwa naombeni msaada mwenye uelewa kuhusu Bachelor of Animal Science. nataka kuelewa kuhusu ajira zake pamoja na jinsi ya kujiajiri.

Natanguliza shukrani zangu
 
chihimba,
Hii kozi ni nzuri sana na ina husika na Usindikaji wa vyakula vya binadamu vyenye asili ya wanyama (nyama na maziwa)- Food scientist - Animal food produce, usindikaji wa vyakula vya mifugo-Animal feeds processing (uzalishaji wake, ubora na usalama), lishe ya wanyama-Animal nutrition, uzalishaji wa mbegu bora za mifugo-Animal breeding and genetics, usimamizi wa nyanda za malisho - Pasture and range management, kuzuia magonjwa ya wanyama-Diseases prevention and biosecurity etc
 
Tatizo la kozi hii kwa pale SUA ina waalimu wanoko sana na wenye roho mbaya! Hii inatoka moyoni mwangu kwa niliyoyashuhudia, nimesoma pale shahada ya kwanza na ya pili, kuna watu wabaya sana labda kwa kizazi hiki cha vijana waliopo!
 
Vp upande wa ajira, ukizingatia familia zetu kujiajiri ni changamoto
soko lake la ajira ni kubwa; wengi wanaajiriwa na (1)serikali (serikali kuu na serikali za mitaa) kama maafisa mifugo, afisa utafiti wa mifugo (2) viwanda vya nyama na maziwa (food scientist and technologist), viwanda vya vyakula vya mifugo (Animal feed technologist), Mashirika ya umma na wakala wa serikali wanaohusika na usimamizi wa ubora na usalama wa vyakula kama TBS, iliyokuwa TFDA, Bodi ya nyama, bodi ya maziwa kama afisa udhibiti wa ubora, afisa viwango etc, wakufunzi wa mifugo katika vyuo mbalimbali vya mifugo etc
 
LAKINI PIA NI RAHISI SANA KUJIARI KWA KUWA NA SHAMBA LAKO LA MIFUGO, KIWANDA CHA VYAKULA VYA MIFUGO, MAZIWA, NYAMA, MZALISHAJI KIBIASHARA WA MALISHO YA MIFUGO NK
 
Tatizo la kozi hii kwa pale SUA ina waalimu wanoko sana na wenye roho mbaya! Hii inatoka moyoni mwangu kwa niliyoyashuhudia, nimesoma pale shahada ya kwanza na ya pili, kuna watu wabaya sana labda kwa kizazi hiki cha vijana waliopo!
College of Animal Science Aquaculture and Range Management naskia bado wapo strictly Kama pale Crop Science
 
Jaman wapendwa naombeni msaada mwenye uelewa na bachelor of animal science kuhusu ajira zake pia kujiajiri, natanguliza shukrani zangu
Kwa ushauri na mwongozo kuhusiana na kozi ya BSc Animal Science, na kozi nyingine zote zinazoshabihiana na hii pamoja na vyuo vinavyotoa kozi hii ,hali ya soko la ajira kwa kozi hii, pamoja na ushauri wowote wa masuala ya elimu na ajira , wasiliana na Fulgent Careers, 0769 524 022. Gharama yetu ni tsh 10,000 tu.
 
Kwa ushauri na mwongozo kuhusiana na kozi ya BSc Animal Science, na kozi nyingine zote zinazoshabihiana na hii pamoja na vyuo vinavyotoa kozi hii ,hali ya soko la ajira kwa kozi hii, pamoja na ushauri wowote wa masuala ya elimu na ajira , wasiliana na Fulgent Careers, 0769 524 022. Gharama yetu ni tsh 10,000 tu.
Hivi mtu kumuelewesha tu ni mpaka alipie.. daah
 
Kwa ushauri na mwongozo kuhusiana na kozi ya BSc Animal Science, na kozi nyingine zote zinazoshabihiana na hii pamoja na vyuo vinavyotoa kozi hii ,hali ya soko la ajira kwa kozi hii, pamoja na ushauri wowote wa masuala ya elimu na ajira , wasiliana na Fulgent Careers, 0769 524 022. Gharama yetu ni tsh 10,000 tu.
Wee mzee acha hizo.
Hata kama kutafuta Hela, sio kihivyo.
 
Back
Top Bottom