Msaada Kwa anaeweza kunisaidia kumpata Jaji huyu.

Msaada Kwa anaeweza kunisaidia kumpata Jaji huyu.

PMWAKA

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2019
Posts
226
Reaction score
244
Wakubwa shkamoni, vijana wenzangu habari zenu.

Sorry guys, namtafuta mama mmoja ambae sijajua nawezaje kumpata wala sina informations zake atakua wapi au mahakama dvtn gani kwa sasa, japo

Sio kwa ubaya, but namtafuta sababu nina jambo la muhimu sana najua kwa 100% ni yeye peke yake anaeweza kunipa jibu kamili, but I have tried to find her but si rahisi, nikaona maybe naweza pata msaada hapa, au anaweza pia kua yupo JF pia. Ni mtu anaeweza kunisaidia kunipa jibu la jambo ambalo limenisumbua na kunipa mawazo kwa muda mrefu sasa.

Kitu najua for 100% ni Jadge, ni mnyakyusa, Mala ya mwisho 2014 alikua judge i think mahakama gani sjui kuu or ya biashara, sina hakika, aliwahi kua msajili mahakama kuu Tabora huko nyuma i think, sina hakika sana but ni judge na ni mnyakyusa, wakuu kama kuna mtu anaweza nisaidia tu ni vipi naweza wasiliana nae nitafurahi sana pia atafurahi pia. Naomba msaada wakuu nipate kumfikia. Asanteni.🙏

Ni jambo la kibinafsi la miaka ya nyuma nikiwa mdogo sio la kesi au kiserikali.
 
Wakubwa shkamoni, vijana wenzangu habari zenu.

Sorry guys, namtafuta mama mmoja ambae sijajua nawezaje kumpata wala sina informations zake atakua wapi kwa sasa.

Sio kwa ubaya, but namtafuta sababu nina jambo la muhimu sana najua kwa 100% ni yeye peke yake anaeweza kunipa jibu kamili, but I have tried to find her but si rahisi, nikaona maybe naweza pata msaada hapa, au anaweza pia kua yupo JF pia. Ni mtu anaeweza kunisaidia kunipa jibu la jambo ambalo limenisumbua na kunipa mawazo kwa muda mrefu sasa.

Kitu najua for 100% ni Jadge, ni mnyakyusa, Mala ya mwisho 2014 alikua judge i think mahakama gani sjui kuu or ya biashara, sina hakika, aliwahi kua msajili mahakama kuu Tabora huko nyuma i think, sina hakika sana but ni judge na ni mnyakyusa, wakuu kama kuna mtu anaweza nisaidia tu ni vipi naweza wasiliana nae nitafurahi sana pia atafurahi pia. Naomba msaada wakuu nipate kumfikia. Asanteni.🙏
Sema rangi yake, mweupr, mweusi, mrefu, mfupi nk
 
Yani info ulizotoa ni kwamba alikuwa judge na ni mnyakyusa. Hivyo tu??? Huwezi kumpata
 
Yani info ulizotoa ni kwamba alikuwa judge na ni mnyakyusa. Hivyo tu??? Huwezi kumpata
Niongeze information ipi mkuu? nimetoa tu hizo nazokumbuka sababu ni miaka mingi since 2014 sikua Tanzania na niliporudi sikufatilia kumuhusu, ndio sababu sijui vitu vingi sana after 2014
 
Niongeze information ipi mkuu? nimetoa tu hizo nazokumbuka sababu ni miaka mingi since 2014 sikua Tanzania na niliporudi sikufatilia kumuhusu, ndio sababu sijui vitu vingi sana after 2014
Oky... Wanakuja kukujibu
 
Niongeze information ipi mkuu? nimetoa tu hizo nazokumbuka sababu ni miaka mingi since 2014 sikua Tanzania na niliporudi sikufatilia kumuhusu, ndio sababu sijui vitu vingi sana after 2014
Nenda mahakama kuu yoyote, kaulizie kwa makarani au ingia Kwenye mtandao wa mahakama Kuna majina ya majaji huko!
 
Nenda mahakama kuu yoyote, kaulizie kwa makarani au ingia Kwenye mtandao wa mahakama Kuna majina ya majaji huko!
ooh ok, ngoja niingie kwenye hiyo website ya mahakama, kuna images zao pia?
 
Back
Top Bottom