Msaada kwa aliyesoma Ki_Germany.

  • Thread starter Mtoto halali na hela
  • Start date

Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,952
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,952 2,000
Habari za alfajiri wana Jf, najitokeza kwenye jukwaa hili kuomba msaada wa kutafsiriwa mail niliyotumiwa na rafiki yangu anayekaa Ujerumani. Naomba aliyetayari kunisaidia aniambie ili nim Pm huo ujumbe, asanteni sababu nitapata ufumbuzi wa swala langu.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Usije ukawa unatapeliwa wewe. Una rafiki mjerumani asiejua kidhungu? Mnatumia sign language kufikia urafiki?
Iweke google utumie translator.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,952
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,952 2,000
Usije ukawa unatapeliwa wewe. Una rafiki mjerumani asiejua kidhungu? Mnatumia sign language kufikia urafiki?
Iweke google utumie translator.
ni mtalii nilikuwa naye Kilimanjaro, na English yake haikuwa nzuri. Ndio maana akaandika kikwao.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
we ukiwa JF usiulize nani kasoma geremani.....we lete hoja yako uone mambo.....mi mwenyewe mgeremani.....mzungu kabisaaa....muulize anko wangu Mungi ananifahamu.....
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,983
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,983 1,500
we ukiwa JF usiulize nani kasoma geremani.....we lete hoja yako uone mambo.....mi mwenyewe mgeremani.....mzungu kabisaaa....muulize anko wangu Mungi ananifahamu.....
Tena akitaka kutafsiriwa na Kiarabu uncle Mungi nipo hapa
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 1,225
google transaltor ndo kila kitu.....kama ameandika kijerumani cha ajabu(kama cha bavaria),,mtafute mtu anaitwa Puppy humu,anakijua kuliko google
 
Last edited by a moderator:
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,952
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,952 2,000
google transaltor ndo kila kitu.....kama ameandika kijerumani cha ajabu(kama cha bavaria),,mtafute mtu anaitwa Puppy humu,anakijua kuliko google
asante
 
Last edited by a moderator:
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,952
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,952 2,000
we ukiwa JF usiulize nani kasoma geremani.....we lete hoja yako uone mambo.....mi mwenyewe mgeremani.....mzungu kabisaaa....muulize anko wangu Mungi ananifahamu.....
asante Preta
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,296,625
Members 498,672
Posts 31,254,136
Top