Msaada: Kutegua Mume toka mapenzi ya kichawi (Limbwata)

Msaada: Kutegua Mume toka mapenzi ya kichawi (Limbwata)

mpige huyo mwanaume gunzi alafu mrushie chumvi kisha aogee maji yenye magadi heshima itarudi
 
Mke anamdharau Mumewe Na Anakuwa na mamlaka ndani Ya Nyumba, Mume Kawa kama zezeta ..........hajali Ndugu Zake !!
TumeGundua Kamuendea Kwa Mganga na Kuroga Ili Awe Na Mamlaka Juu Ya mumewe na mali Zake
msaada wakuu Kwani Mume anashindwa fanya kitu Cha Maana Zaidi Ya kuendeshwa na huyo Mke!

Ahsante Jigo

Hapa bado mimi sijaelewa vizuri kama anadharauliwa yeye na akaleta malamiko kwenu sawa bt yeye anaona yupo sawa na familia yake nyie mmejuaje hayo ni mahaba niuwe kaka utapasua kichwa kwa kufuatilia familia ya ndugu yako badala ya kufocus kweny maisha yako.

Yakupasa ufurahi maana shemeji yako ana uwezo wa kumtuliza ndugu yako to the extent anahudumia familia bila leakege yoyote kwenda nje ya familia.Tatizo labda kwa sababu attention kaiweka kwenye familia sana kuliko nyie ndugu.
 
Jigo huyo mtu niwewe,..nijibu kabla sijatiririka.

Angekuwa yeye angekujaje mkuu?ukipata ile kitu huna lako tena.Ata mtu akikushauri kitu ni faster unaenda kwa mke kumwamvia "eti wanasema umenipa limbwata, eti ninywe mkojo wa mama"
 
kitu Cha Kwanza Mazingira Yalivyo Ktk Hii Ndoa, Yako Wazi Kuna Nguvu Kati Yake
suala Limefika Pabaya Kwani Kati Ya Ndugu Zake Wamemchoka Na Kutufinya Sikio.....Kuna Mambo Mengi Ndugu Kwani Nina Shaka Huyo Mke Yumo Humu!!

Ni kweli niko humu kwani hamkujua hapendwi mtu ni pesa tu na mapenzi yangu yataongezeka kila akipata pesa alaaaaaa! niachieni nijichunie mie
 
Kama mume karidhika nyie kinawauma nini?????

Mume anapewa kila mahaba ya kumlegeza nyie mnasema limbwata,


Leo nimeamini ndugu wa mume mna gubu loh!!!!!!!.

Hivi nyie wanawake kwanini mnapenda sana uchawi..ata ulichoandika kimekaa kichawi chawi..badilika
 
nausoma ushauri wenu wakuu
ntareply mda kidogo , ila wengine wanaleta utani mi sijapenda!
 
Sasa ww nani yake, maana hujasema ww ni nani isije kuwa ww ni nyumba ndogo umezidiwa kete
 
If ts serious ombeni tu mpelekeni kwenye maombi hata kama yeye haamini imani iwepo kwa anaempeleka.
Au dadazake wammwagie maji ya ukoko hahahaha 😀😀😀
 
Kama mume karidhika nyie kinawauma nini?????

Mume anapewa kila mahaba ya kumlegeza nyie mnasema limbwata,


Leo nimeamini ndugu wa mume mna gubu loh!!!!!!!.

Tena gubu la mashemej siku hizi hatar bora hata mawifi
 
Mimi kuna mtu niliambiwa ananitangaza kwa watu kuwa mkewangu kanishika sana.ila nikimwangalia naona mwenzangu yeye ndio kabanwa kweli.teh teh teh haya masuala magumu sana.
 
Back
Top Bottom