MSAADA KUMTAFUTA MDOGO WANGU INNOCENT CYPRIAN KUNDY

  • Thread starter Prince Gasper94
  • Start date
Prince Gasper94

Prince Gasper94

Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
14
Points
45
Prince Gasper94

Prince Gasper94

Member
Joined Feb 26, 2013
14 45
INNOCENT CYPRIAN KUNDY.
Mwanafunzi wa shule ya msingi Mirambo ,Darasa la saba.
PICHA YA MTAJWA HAPO JUU NI MDOGO WANGU NA AMETOROKA NYUMBANI TANGU JUMAPILI JIONI.(21-07-2019)
NAOMBA MSAADA KWA YOYOTE ATAKAYEMUONA POPOTE PALE NAOMBA ANISAIDIE KUFIKISHA TAARIFA KWA NAMBA +255789777557 au +255657565722
RB no.KW/RB/4727/2019.
 

Attachments:

Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
33,431
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
33,431 2,000
Mungu akufanyie wepesi umpate nduguyo
 
ubongokid

ubongokid

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Messages
1,725
Points
2,000
ubongokid

ubongokid

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2017
1,725 2,000
INNOCENT CYPRIAN KUNDY.
Mwanafunzi wa shule ya msingi Mirambo ,Darasa la saba.
PICHA YA MTAJWA HAPO JUU NI MDOGO WANGU NA AMETOROKA NYUMBANI TANGU JUMAPILI JIONI.(21-07-2019)
NAOMBA MSAADA KWA YOYOTE ATAKAYEMUONA POPOTE PALE NAOMBA ANISAIDIE KUFIKISHA TAARIFA KWA NAMBA +255789777557 au +255657565722
RB no.KW/RB/4727/2019.
Dogo anaonekana mjanja.fanyeni utafiti kuhusu marafiki zake wa karibu mtaweza kupata taarifa.Mungu wawaongoze.
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
635
Points
1,000
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
635 1,000
INNOCENT CYPRIAN KUNDY.
Mwanafunzi wa shule ya msingi Mirambo ,Darasa la saba.
PICHA YA MTAJWA HAPO JUU NI MDOGO WANGU NA AMETOROKA NYUMBANI TANGU JUMAPILI JIONI.(21-07-2019)
NAOMBA MSAADA KWA YOYOTE ATAKAYEMUONA POPOTE PALE NAOMBA ANISAIDIE KUFIKISHA TAARIFA KWA NAMBA +255789777557 au +255657565722
RB no.KW/RB/4727/2019.
Mazingira ya kutoroka kwake ilikuaje, mfano: labda alikua apate kipigo siku hiyo, au kuna kosa alifanya nk.
 
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
410
Points
1,000
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
410 1,000
Atakua ameenda VETA
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,841
Points
2,000
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,841 2,000
Dogo anaonekana mjanja.fanyeni utafiti kuhusu marafiki zake wa karibu mtaweza kupata taarifa.Mungu wawaongoze.

Sometimes hata sio ujanja mkuu

home wanaweza kuzingua

Nakumbuka wayback nilichanganya ratiba ya mtihani primary

Nilikuwa najua tunafanya kesho , kumbe ilifanyika kama leo

Basi mzee wangu kusikia vile akaniambia kesho nisirudi kama sijafanya pepa

Na mzee alivyokuwa serious nikasema daah kweli mzee kesho yake baada ya shule nikaingia mtaani

basi home wakaanza kunitafuta mzee nimeenda zangu nikakaa kwenye jumba moja hivi nawaza hapa inakuwaje

imagine nipo std 3 basi

Basi bana nimekaa nikachoka halafu sijapata kitu ikabidi nianze kusaka mlo

nilikuwa naelekea sehemu moja kuna matunda matunda (miembe)

ile niko road mara nakutana na uncle wangu mmoja hivi taarifa zishasambaa nimpote na kunishika mkono kunipeleka home

Huenda kuna biti dogo alipigwa au alikutana na kipondo heavy akasepa

Sasa huko anakoelekea Mungu ndo anajua.
 
aimi lyatuu

aimi lyatuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2015
Messages
394
Points
250
aimi lyatuu

aimi lyatuu

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2015
394 250
Marafiki zake wanajua alipo mwenzio...mara chache std7 kupote asijue anaelekea wapi?!
 

Forum statistics

Threads 1,325,695
Members 509,266
Posts 32,199,782
Top