Msaada: Kujichua kunanitesa

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Jul 9, 2012
796
250
Habarini wadau,

Mimi ni kijana mwenye miaka 22 tatizo langu nasumbuliwa sana na kutekwa na janga hili la kuangalia picha za ngono na kupiga sana punyeto naweza kwenda hata mara 6 kwa siku na huu mchezo niliuanza toka mwaka 2007 paka sasa.Japo nimejaribu njia nyingi sana ili kulishinda hili janga lakini naweza nikapumzuka kwa miezi mpaka mwaka.

Lakini narudia kwa kasi sana kiukweli sipendi kufanya hiki kitendo nilikuwa najaribu kuacha hii tabia lakini uchunguzi wa wanasayansi ulikuwa unanipa moyo wa kuendelea na tabia hii.Wakiwa wanasema haina madhara yoyote lakini sasa imeanza kuniathiri sana kwa sababu hata wasichana siwatamani.

Na hata nikiwa na wapenzi nawaacha na kutokuona umuhimu wao na hata kama nikiwa kwenye sex ni bao moja tu sitamani tena na wala sisikii chochote na hata uume unakuwa goigoi sana, ukilinganisha nikiwa napiga punyeto kiukweli nimeona madhara ya punyeto nimekuja hapa jukwaani najua kuna watu kama mimi waliokumbwa na janga hili kisa wakafanikiwa kushinda naombeni ushauri asanteni sana.

Naomba kuwasilisha
 

Mpambalachuma

JF-Expert Member
Apr 4, 2015
364
225
Lkn punyeto tamu sana, ila punguza spidi maana utakua ukiona mwanamke mbooo inalala lkn ukiona sabun inasimama
 

NetworkEngineer

JF-Expert Member
Jun 21, 2012
1,852
2,000
dah hii kitu ngumu kuacha..polee sana jitahidi uache au upunguze Mara sita kwa siku ni balaa..utajichubua
 
Jun 17, 2015
13
0
Pole sana mungu akufanyie wepesi wa tatzo lako,kwaushauli wangu tayali umeshaasili kisaikolojia unatakiwa uwe mtu wa kufanya kazi ngumu au mazoez mazto ili kupoteza fkrahzo aksante pole
 

M.I.E

Member
Apr 22, 2015
31
125
Tafuta pilipili then paka mikonon, kila ujisikiapo hamu ya kufanya hicho kitendo utakumbuka kuwa mikono yako ina pilipili. HII NDIO DAWA TOSHA YA KUACHA PUNYETO.
 

mwaseba

Member
Mar 10, 2015
16
20
Fanya yafuatayo
1.usipende kukaa ukiwa mwenyewe,yaan jichanganye
2.fanya sana mazoez
3.penda kujisomea hata katika mitandao madhara mbalimbali ya kupiga punyeto.
4.muombe mungu akuepushe na hilo.

Mimi mwenyewe nilikuwa fundi miaka ya 2001lakin hadi sasa sitamani hata kidogo unless otherwise stated.
 

EMEDNEY

Member
Sep 20, 2012
72
95
NI NGUMU SANA KUACHA MAPEMA ENDAPO MAWAZO YAKO BADO YATAKUWA NI YALE YALE YA KILA SIKU

KWA MSAAADA FANYA HAYA!
1. Epuka kuwa na muda mwingi ukiwa peke yako namaana kwamba ukiwa na muda mwingi peke yako unakuwa na msongo mkubwa wa kimawazo na inapelekea wewe binafsi kujikuta katika wazo hilo la punyeto na pia kumbuka (AN EMPTY MIND IS THE DEVILS WORKSHOP)
2. Tafuta kitu cha kufanya kwa ule muda ambao unaujua wewe kuwa ni wa punyeto and make yourself occupied namaana ya kwamba kama ulikuwa una ratiba yeyote ya kuufanya mwili ukachoka ili uweze kuupumzisha basi anza sasa maana usipochoka na ukakosa kitu cha kufanya hutoweza kupumzika bali utawaza kufanya ujinga. (JIINGIZE KWENYE MAZOEZI KAMA HUFANYAGI)
3. Kuwa na Hofu ya Mungu na umuombe akusaidie katika hilo na ujijenge kiimani zaidi nauhakika hilo swala litakuwa ni rahisi kwako kuliacha.
4. Jiwekee mikakati kimaisha na mmoja wapo uwe ndo huo wa kutokomeza au kupunguza punyeto katika maisha yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom