Hazchem plate
JF-Expert Member
- Feb 25, 2011
- 11,059
- 15,534
Wakati Mtandai wa simu TTCL unahamià Katika simú za Mkononi walsema wao wanatoa huduma kwa njia ya 3G na 4G hivyo wateja wenye simu ambazo hazina uwezo huo hawatapata mawasiliano. Yaani kama una ki simu kidogo cha tochi au ki tecno na Vibata vuzi vingine huweti tumia kwa line ya TTCL na kweli ilikuwa hivyo
Unfortunately saivi naona watu wanatumia TTCL kwa visimu vidogo ambavyo havina 3g/ 4g.
Nà cha kushangaza pia simu zao zinaonesha wanatumia TIGO badala ya TTCL
Je hii maana yake ni nini??
Wenye ufafanuzi pls
Cc:- Chief Mkwawa
Unfortunately saivi naona watu wanatumia TTCL kwa visimu vidogo ambavyo havina 3g/ 4g.
Nà cha kushangaza pia simu zao zinaonesha wanatumia TIGO badala ya TTCL
Je hii maana yake ni nini??
Wenye ufafanuzi pls
Cc:- Chief Mkwawa