Msaada kuhusu pete ya uchumba..


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Eti wakuu,ukimvalisha m2 pete ya uchumba ndo ina maansha nin,na je unaweza kumvka m2 pete thn ucmuoe??
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Ushauri kwa waleta maada hususani simu jaribuni kuwa makini na spelling na kuepuka vifupi vya maneno ambayo siyo wote wanaweza kuvielewa. Kumvisha mtu pete ya uchumba ni ishara kwa watu wengine kuwa mtu huyo ni occupied. Ndiyo maana kukawa na utofauti wa pete ya uchumba na ndoa. Kuhusu kughairi kuoa baada ya mtu kumvisha mtu pete uwezekano kama huo upo lakini inabidi uwe na sababu ya msingi sana ambayo itakubalik na pande zote mbili. Sababu ya pekee ambayoinaweza kukubalika ni fumanizi lisilo na mawaa, hili linaweza kuvunja hata ndoa si tu uchumba. Swali la kizushi Senetaor, unataka kumtema mtu nini? Maana thraed huwa zina connection fulani hivi na mtoa mada.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Ushauri kwa waleta maada hususani simu jaribuni kuwa makini na spelling na kuepuka vifupi vya maneno ambayo siyo wote wanaweza kuvielewa. Kumvisha mtu pete ya uchumba ni ishara kwa watu wengine kuwa mtu huyo ni occupied. Ndiyo maana kukawa na utofauti wa pete ya uchumba na ndoa. Kuhusu kughairi kuoa baada ya mtu kumvisha mtu pete uwezekano kama huo upo lakini inabidi uwe na sababu ya msingi sana ambayo itakubalik na pande zote mbili. Sababu ya pekee ambayoinaweza kukubalika ni fumanizi lisilo na mawaa, hili linaweza kuvunja hata ndoa si tu uchumba. Swali la kizushi Senetaor, unataka kumtema mtu nini? Maana thraed huwa zina connection fulani hivi na mtoa mada.
swali lako gumu kulijibu mkuu.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,401 280
ulimvalisha pete ya uchumba baada ya kutoa mahari au ndo zile za kuvalishana chochoro?
Kukujibu, unaweza kumuacha kutegemea hisia zako au ametenda nini nk nk
ila kabla hujamwacha make sure ni uamuzi sahihi, wahenga wanasema usiache mbachao kwa msala upitao
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 75 145
Hawa ndio wanaotangaza ndoa ili wapate uloda wakishapata wanasepa. Mkuu haingii akilini kwa mtu aliyeamua kumvisha pete mpenzi wake tena kwa hiari yake mwenyewe, halafu bila sababu ya msingi amuache huyo mchumba wake.
 

Forum statistics

Threads 1,214,736
Members 462,830
Posts 28,521,800