Msaada kuhusu matumizi ya Inverter

Msaada kuhusu matumizi ya Inverter

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Posts
24,498
Reaction score
28,724
Naomba kuuliza je kutumia inverter kwa matumiz ya ufundi simu je inafaa? Na iwe na sifa zip?

Nahitaji kufungua banda la ufundi simu na laptop, sasa sihitaji kutumia umeme wa tanesko,nahitaji nitumie inverter , Naomba kujua JE INAFAA ,na kama inafaa nitumie yenye sifa zipi? Na zinapatikana kwa bei gani?
 
Naomba kuuliza je kutumia inverter kwa matumiz ya ufundi simu je inafaa? Na iwe na sifa zip?

Nahitaji kufungua banda la ufundi simu na laptop, sasa sihitaji kutumia umeme wa tanesko,nahitaji nitumie inverter , Naomba kujua JE INAFAA ,na kama inafaa nitumie yenye sifa zipi? Na zinapatikana kwa bei gani?
Unahitaji pure sine wave inveter, kuhusu wattage calculate jumla ya mahitaji ya vifaa vyako ili upate kujua ni ya watts ngapi unahitaji
 
  • Thanks
Reactions: Ok9
Unahitaji pure sine wave inveter, kuhusu wattage calculate jumla ya mahitaji ya vifaa vyako ili upate kujua ni ya watts ngapi unahitaji
Kwa mfano tu balbu mbili za watt 50,fen , na umeme wa kuchoma(soldering) ambao approx ni kama Watt 200, na Blower nadhan yenye watt had 200
 
Back
Top Bottom