Msaada kuhusu maisha kwa ujumla Kahama Mjini

Msaada kuhusu maisha kwa ujumla Kahama Mjini

Karibu cc wenyeji wazawa tupo mkuu.. Nimezaliwa Kahama na kikazi nikabahatika kupata hapa hapa Kahama.. Kwa hiyo angle zote nazijua.. Huku bei za Vyakula Kama mchele ni cheap sana na pia biashara Huu mji upo vizuri sana.. Kingine watu wa Huku hasa hasa kabila la wasukuma ni wakarimu.. Ukikaa nao Karibu sana utatoboa muda c Mrefu.
Nipo Fantom,njoo Pm tujuane wakwetu
 
Kwa hyo biashara kubwa ya kuwekeza ni upande madini sana sana?
Biashara yeyote ule mji wa kahama inalipa tu na biashara ya madini usiingie kama huna uzoefu nayo nayo mkuu na huna uwa kika wa soko na hujui pa kuanzia japo ukienda katika machimbo madogo unapta dhahabu ya kutosha ila ukitaka kufanya biashara ya dhahabu tafuta soko kwanza na uweze kujua soko LA dunia dhahabu inakwendaje
 
Kaka karibu na Mimi ni Kijana mwenzio nimemaliza masterz yangu narudi halimashauri weekend tutakuwa tunakutana kuna viwanja vikali sana kuna kiwanja kinaitwa club chiller balaa Mzeee baba
Ilikua masters yako peke yako? Acha unaa
 
Karibu cc wenyeji wazawa tupo mkuu.. Nimezaliwa Kahama na kikazi nikabahatika kupata hapa hapa Kahama.. Kwa hiyo angle zote nazijua.. Huku bei za Vyakula Kama mchele ni cheap sana na pia biashara Huu mji upo vizuri sana.. Kingine watu wa Huku hasa hasa kabila la wasukuma ni wakarimu.. Ukikaa nao Karibu sana utatoboa muda c Mrefu.
We ulisoma korogwe primary?
 
Karibu cc wenyeji wazawa tupo mkuu.. Nimezaliwa Kahama na kikazi nikabahatika kupata hapa hapa Kahama.. Kwa hiyo angle zote nazijua.. Huku bei za Vyakula Kama mchele ni cheap sana na pia biashara Huu mji upo vizuri sana.. Kingine watu wa Huku hasa hasa kabila la wasukuma ni wakarimu.. Ukikaa nao Karibu sana utatoboa muda c Mrefu.
Acha kusifia hata visivyokuwepo....Wasukuma wakarimu??????
 
Ni mji inaokua kwa kasi kubwa hopes unakimbizana na Mwanza kwa ukanda huo. Ni mji unaotegemea mzunguko wa pesa 50% kutokana na uchimbaji wa madini. Kwenda Rwanda, Uganda na Congo ni simple tu. Usafiri wa anga na nchi kavu upo. Ukifika usiache kuwekeza ktk uchimbaji wa kisasa wa dhahabu huko Mwime na Bulyanhulu.
Halafu wewe yaani Kahama ifukuzane na Mwanza kwa kasi ya ukuaji hebu jipange uje tena
 
Back
Top Bottom