Msaada kuhusu maisha kwa ujumla Kahama Mjini

Msaada kuhusu maisha kwa ujumla Kahama Mjini

FUTURE HUNTER

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2018
Posts
2,113
Reaction score
2,814
Habarini wana jf
Kama kichwa cha habari kinavoeleza hapo juu mm ni kijana ambaye nimebahatika kupangiwa kazi eneo la kahama mjini ambapo natakiwa kuanza mda si mrefu
Naomba kwa wana jf wenyeji wa huko au ambao wameishi kahama mjini mnipe vidokezo vichache kuhusu hali ya maisha hapo,mazingira ya biashara,social interaction ya wenyeji,taboos kama zipo na lolote lile ambalo litaweza nisaidia niishi kwa ufanisi maeneo haya ya kahama.
Natanguliza shukrani na karibuni kwa michango yenu.
 
Gold City labda itakuwa siku hizi ila huo mji ulikuwa wa gharama sana,pesa ipo sana ukiwa na pesa,ukiwa na million 4 kupata million kumi ni dakika,nahisi mambo yatakuwa yamebadilika
 
Ni mji mzuri ila uko juu sana kwa gharama za maisha kwsbb ya hiyo migodi. Ila mzunguko wa hela uko vzr
 
Kaka karibu na Mimi ni Kijana mwenzio nimemaliza masterz yangu narudi halimashauri weekend tutakuwa tunakutana kuna viwanja vikali sana kuna kiwanja kinaitwa club chiller balaa Mzeee baba
Nashukuru mkuu hope tutafahamiana huku.
 
Gold City labda itakuwa siku hizi ila huo mji ulikuwa wa gharama sana,pesa ipo sana ukiwa na pesa,ukiwa na million 4 kupata million kumi ni dakika,nahisi mambo yatakuwa yamebadilika
Du aisee mbona faida kasi sana.n biashara zipi hizo zenye ukwasi mwingi hivi amu?
 
Ni mji inaokua kwa kasi kubwa hopes unakimbizana na Mwanza kwa ukanda huo. Ni mji unaotegemea mzunguko wa pesa 50% kutokana na uchimbaji wa madini. Kwenda Rwanda, Uganda na Congo ni simple tu. Usafiri wa anga na nchi kavu upo. Ukifika usiache kuwekeza ktk uchimbaji wa kisasa wa dhahabu huko Mwime na Bulyanhulu.
 
Karibu cc wenyeji wazawa tupo mkuu.. Nimezaliwa Kahama na kikazi nikabahatika kupata hapa hapa Kahama.. Kwa hiyo angle zote nazijua.. Huku bei za Vyakula Kama mchele ni cheap sana na pia biashara Huu mji upo vizuri sana.. Kingine watu wa Huku hasa hasa kabila la wasukuma ni wakarimu.. Ukikaa nao Karibu sana utatoboa muda c Mrefu.
 
Nyumba za kununua pia zipo aisee kwa bei nzuri. Japo sio mkazi wa huko ila nilishanunua moja jirani na shule ya msingi Mungula.
Nashukuru mkuu kwa kunidokeza.bei zina range around ngap,na vipi bei za viwanja zikoje nazo?
 
Karibu cc wenyeji wazawa tupo mkuu.. Nimezaliwa Kahama na kikazi nikabahatika kupata hapa hapa Kahama.. Kwa hiyo angle zote nazijua.. Huku bei za Vyakula Kama mchele ni cheap sana na pia biashara Huu mji upo vizuri sana.. Kingine watu wa Huku hasa hasa kabila la wasukuma ni wakarimu.. Ukikaa nao Karibu sana utatoboa muda c Mrefu.
Asante Robby kwa taarifa nzuri.nafarijika kwa kweli mkuu
 
Asante Robby kwa taarifa nzuri.nafarijika kwa kweli mkuu
Kahama ni kuzuri mkuu,kahama usifananishe na DSM kahama kuko pouwa sana pesa yako tu ila kuwa makin mkuu na HIV hilo ndio LA msingi kushinda yote kuna mwingiliano wa mataifa karibia yote duniani kutokana na madini ila pesa iko kwa 80% ukiweza kuwekeza vizuri utatoboa na pia viwanja vya starehe viko vingi na vimepangana sana ila ni mji mdogo wenye kila aina ya uchafu na usafi kuwa makin usifanye makosa
 
Kahama ni kuzuri mkuu,kahama usifananishe na DSM kahama kuko pouwa sana pesa yako tu ila kuwa makin mkuu na HIV hilo ndio LA msingi kushinda yote kuna mwingiliano wa mataifa karibia yote duniani kutokana na madini ila pesa iko kwa 80% ukiweza kuwekeza vizuri utatoboa na pia viwanja vya starehe viko vingi na vimepangana sana ila ni mji mdogo wenye kila aina ya uchafu na usafi kuwa makin usifanye makosa
Sawa sawa kaka nimekupata.
 
Sawa sawa kaka nimekupata.
Hakuna maisha simple kama ya kahama mkuu Nina uzoefu wa miaka 9 huko mjin kahama Nina ijua in and out na migod yote kuanzia buzwagi na kakola na machimbo yote madogo kalole,nyangalata,mwime na mengne mkuu ukishindwa toboa hapo usizan utatoboa dar
 
Hakuna maisha simple kama ya kahama mkuu Nina uzoefu wa miaka 9 huko mjin kahama Nina ijua in and out na migod yote kuanzia buzwagi na kakola na machimbo yote madogo kalole,nyangalata,mwime na mengne mkuu ukishindwa toboa hapo usizan utatoboa dar
Kwa hyo biashara kubwa ya kuwekeza ni upande madini sana sana?
 
Back
Top Bottom