Msaada kuhusu kununua mabelo ya mtumba

Msaada kuhusu kununua mabelo ya mtumba

jaffaray20

Member
Joined
Apr 25, 2020
Posts
39
Reaction score
42
Mimi ni graduate,nimejichanga changa nkafikisha kiasi fulan cha pesa ili nifanye biashara ya kuuza nguo za mitumba mkoani.

Kuna siku nilipita humu nikaona Uzi kuhusu ununuaji wa nguo za mitumba ila hakukua na maelezo ya kutosha.

Nilikuwa naomba kuelekezwa sehem wanazouza mabelo ya mtumba kwa hapa Dar es Salaam,utaratibu hata pia muongozo wa bei pia.k

Kwa yeyote anayeweza kuwa na taarifa inayoweza nisaidia naomba unipatie.

Ahsante
 
Mimi ni graduate,nimejichanga changa nkafikisha kiasi fulan cha pesa ili nifanye biashara ya kuuza nguo za mitumba mkoani.

Kuna siku nilipita humu nikaona Uzi kuhusu ununuaji wa nguo za mitumba ila hakukua na maelezo ya kutosha.

Nilikuwa naomba kuelekezwa sehem wanazouza mabelo ya mtumba kwa hapa Dar es Salaam,utaratibu hata pia muongozo wa bei pia.k

Kwa yeyote anayeweza kuwa na taarifa inayoweza nisaidia naomba unipatie.

Ahsante
Ushauri! kwanzaa angalia kama eneo lako kuna hali gan ya hewaa kama ni baridi kachukue "shifoni" ni 180000

Mahali wanako uza ni pale mnazi mmojaa mtaa wa sofiaa!! nenda kafanye survey pia ukiwa unatolea mzigo!!! please mpe buku au buku mbili yule kijana anayetoa mzigo utakujaa kunishukuru! maana atakuchagulia bonge la bale la kungoooo
 
ushauri! kwanzaa angalia kama eneo lako kuna hali gan ya hewaa kama ni baridi kachukue "shifoni" ni 180000

mahali wanako uza ni pale mnazi mmojaa mtaa wa sofiaa!! nenda kafanye survey pia ukiwa unatolea mzigo!!! please mpe buku au buku mbili yule kijana anayetoa mzigo utakujaa kunishukuru! maana atakuchagulia bonge la bale la kungoooo
Nashukuru SNA mkuu
 
Ndio nipo Instagram
Mfollow mtu anaitwa mollentrends. Anaelekeza kilakitu. Na anauza mabelo pia. Ya kila aina. Sio kwa kubet.. kama unahitaji nguo za official zipo, blouse tupu yapo, suruali zenyewe yapo, unataka mchanganyiko pia unapata.
Na kama huna uwezo wa belo zima unaweza kuuziwa kwa jumla yani.
 
Kwny aina ya mabelo sijui ila nguo nazotka kuuza ni za kiume nikimaanishi jinsi za kiume
Oooh! Za kiume mara nyingi mabelo huwa yana anzia 350 na kuendelea, ila kwa kukushauri huko ulipo kama unataka kununua nenda na mtu ambaye anajua hiyo biashara ili akuchagulie belo zuri, coz kuna lebal za kuchukua sio kila mzigo unachuka, zingatia hilo coz wanaweza kusema wamekupa namba moja kumbe sio. Mfano wa lebel nzuri ni hiyo kwenye picha chini hapo.
20201230_120105.jpg
 
Kuna ndugu yangu yupo Mnazi mmoja ndo kazi zake anazijua kazi mzuri hawezi kukuangusha.
 
Biashara ya mtumba ina faida sana Huwez amini yule Sophia house biashara yake ni mtumba.Hata yule Johari Rotana mwenye jengo kubwa pale badarini posta biashara yake ni mtumba ila ni Whole sale.
 
Ushauri! kwanzaa angalia kama eneo lako kuna hali gan ya hewaa kama ni baridi kachukue "shifoni" ni 180000

Mahali wanako uza ni pale mnazi mmojaa mtaa wa sofiaa!! nenda kafanye survey pia ukiwa unatolea mzigo!!! please mpe buku au buku mbili yule kijana anayetoa mzigo utakujaa kunishukuru! maana atakuchagulia bonge la bale la kungoooo
Balo moja ni sh ngapi?
 
Back
Top Bottom