Msaada: Kuhusu kuanzisha NGOs

Supervision

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
265
250
Habarini,niulize tu wadau ukishaanzisha NGOs pesa za kuendesha NGOs unapata wapi,nina wazo zuri pesa ya kuanzisia NGOs ninazo ila uendesha sijui.Msaada
 

Wong Fei

JF-Expert Member
Apr 13, 2016
3,931
2,000
Mkuu nimependa wazo lako. Usinisahau kweny ufalme wako. Nataman kuwa mmoja wa watu watakaopigana ili kuhakikisha hiyo NGOs ina kuwa na nguvu, na pia kuwa na mafanikio. Tuwasiliane mkuu
 

Jabman

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
1,012
2,000
NGO ni Non- government Organization. Hii INA operate Tanzania bara tu mikoa yote. Cheti chake utakipata wizara ya mambo ya ndani au wizara ya ustawi Wa jamii.
Baada ya kukamilisha taratibu za katiba, miongozo ya fedha Nk unaweza kusajiliwa.
Pesa ya kuendesha NGO utaipata kutoka
1. Ada ya wanachama
2. Michango ya wanachama
3. Serikali kupitia idara ya maendeleo ya jamii
4. Wafadhili Wa ndani na nje
5. Fedha yako nk.
Kuna wataalamu Wa kuandika proposal unapoomba fedha kwa mashirika mbalimbali wanaolipwa.
Tembelea NGO iliyokarbu nawe au in pm kwa Msaada zaidi.
Kuna NGO zinazooperate kimataifa CBO hufanya wilayani tu.
 

Supervision

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
265
250
NGO ni Non- government Organization. Hii INA operate Tanzania bara tu mikoa yote. Cheti chake utakipata wizara ya mambo ya ndani au wizara ya ustawi Wa jamii.
Baada ya kukamilisha taratibu za katiba, miongozo ya fedha Nk unaweza kusajiliwa.
Pesa ya kuendesha NGO utaipata kutoka
1. Ada ya wanachama
2. Michango ya wanachama
3. Serikali kupitia idara ya maendeleo ya jamii
4. Wafadhili Wa ndani na nje
5. Fedha yako nk.
Kuna wataalamu Wa kuandika proposal unapoomba fedha kwa mashirika mbalimbali wanaolipwa.
Tembelea NGO iliyokarbu nawe au in pm kwa Msaada zaidi.
Kuna NGO zinazooperate kimataifa CBO hufanya wilayani tu.
Da umenifungua sana,nina wazo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom