Msaada kuhusu flash ambayo ni write protected

Msaada kuhusu flash ambayo ni write protected

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Posts
3,955
Reaction score
2,135
Wakubwa habari ya Boxing day.
Nina tatizo la flsha disc yangu. Sijui imekuwaje lakini haitaki kuchukua files (Ukitaka kusave) pamoja na tatizo la kufunguka. Ukitaka kusave document inakwambia write protected. Sijui ni ushamba wangu lakini naombamwenye ujuzi anisaidie namna ya kuondoa hiyo "write protection.

Thanx
 
kuna ambazo huwa zina kama kaswitch kwa pembeni,kanatumika kulock au unlock,kana haina,flash ndo imekwisha muda wake,itakuwa na bad memory sectors.
 
kuna ambazo huwa zina kama kaswitch kwa pembeni,kanatumika kulock au unlock,kana haina,flash ndo imekwisha muda wake,itakuwa na bad memory sectors.
Hii yangu haina hako ka switch.
 
tafuta tu nyngine mkuu,nilishahangaika na nyingi asilimia ya kupona ni ndogo sana.
 
Usitafute ingine kuna jinsi ya kufanya watu walishaweka humu we tafuta tu
 
Back
Top Bottom