Msaada kuhusu elimu na Vyeo Jeshini

Vp mdada na ishu yenu ya jeshi mliisha wapi?
 
Kule ni standard 7 na secondari form4 na usisahau kusota JKT miaka miwili, kulima kwa kwenda mbele, ukiahahitimu utarudi nyumbani kusubiri bahati yako kupata au kukosa.
 
Duh
 
Duh asee
 
Dah kaz ipo
 
Bakabaka ndo vikosi mkuu au?
 
Bakabaka ndo vikosi mkuu au
 
Naongea from my experience ya miaka 5 nyuma, labda mambo yabadilike hivi sasa.

I hope nimesaidia.
Samahan brother Nina undergraduate degree naweza kwenda ksomea uafisa
 
Mimi nina miaka 60 nilitaka kuingia jeshini rafiki yangu akanikatisha tamaa eti miaka60 siwezi pata nafasi jeshini hata ya upishi akaniambia labda kambini kama wana shule ya chekechea uajiriwe kama babu ajili ya kuwachekesha watoto wao na kuwapa hadithi jioni.Na lazima wakisimama watasema shikaaamooooo babuuuuu sio shikamooooooo Mwalimuuuuuuuuu.
Watu wabaya sana kukatisha wenzao tamaa
 
Huyo ndugu yako wa form 6 kupata nyota 2 ni bahati tu ilimdondokea,mimi nina rafiki yangu aliingia na form 6 anakaribia miaka 15 tangu aingie na sijamuona akiwa hata na nyota moja labda kama kapewa sasa hivi.
 
Unaanza uzalendo, ukuruta, service man/girl, bakabaka, then inakuja course ya maafisa anaenda. Ila mambou yamebadilika inaweza chukua muda kupata nyota. Kulingana na nlivyopita mujibu wa sheria, 😜 😜 πŸ˜‰
Ukuruta sio cheo , uzalendo sio cheo,service man sio cheo. Hizo ni recruit stages

Vyeo halisi Kwa askari : Kuna private,cpl, sgt, staff sgt, WO-2, Sgt major (korokoro)
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…