Msaada kuhusu CCNA

Msaada kuhusu CCNA

Skillseeker

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Posts
225
Reaction score
34
Habari za kwenu wanaJF,
Nimekuwa nikiwaza kuhusu swala la kusoma CCNA kwakuwa ningependa niwe nakaujuzi kwenye mambo ya networking.
Sasa mwanzoni nilijua CCNA ni course moja ambayo unaisoma kwa muda flani na ukimaliza unafanya ile mitihani yao online.Sikujua kama CCNA nayo imegawanyika pia (exploration,discovery...etc) ..
naomba mnisaidie kunielewesha zaidi.. Pia ningependa kujua wapi pa kuanzia..
Nashukuru sana..
 
Mkuu, ni kweli CCNA imegawanyika,

Discovery iko user friendly hata kwa wale wasio na idea sana ya mambo ya computer in general

Exploration you are going straight to networking no stories

Kozi ni moja ila approach ndio tofauti

Kuhusu pa kuanzia, unaweza kujiunga na vyuo vinavyofundisha CCNA,viko vingi

Alternatively you can go for self study




Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
CCNA sio course ni certification, unalipia unaenda kufanya mtihani kwenye testing centre, jinsi utalavyofaulu huo mtihani ni juu yako. Umaweza ukalipia kozi au kujisomea mwenyewe hakuna requirement, kama uko comfortable na computers na uko disciplined kidogo CCNA ni cert ya kujisomea mwenyewe.
 
je nikilipia hela ya kujiandaa katika kituo kinachofundisha watu ili waweze kufanya huo mtihani nitafundishwa haya yote yaliyopo HAPA
 
je nikilipia hela ya kujiandaa katika kituo kinachofundisha watu ili waweze kufanya huo mtihani nitafundishwa haya yote yaliyopo HAPA

Utafundishwa vyote coz CCNA ni moja so topics,maswali etc ni the same popote pale ndio maana una uwezo wa kujisomea mwenyewe.cha muhimu ni kutafuta sehem ambapo wanatoa practicals kwa wingi itakuwa rahisi kwako kuelewa hii itakusaidia hata kazini.Networking is more interesting in DOING IT.
 
Back
Top Bottom