nerilan
JF-Expert Member
- Dec 11, 2013
- 470
- 713
Habari yenu wakuu.
Ningependa kwenda moja kwa moja kwenye shida yangu. Nataka kudowngrade S4 yangu tajwa hapo juu kutoka lollipo 5.0.1 irudi kwenye kitkat 4.4.2. Shida kubwa ninayopata ni namna ya kupata official firmware ya 4.4.2 kwa ajili ya simu hii. Region code ya simu ni THR ambayo ni United Arabs Emirates.
Mwenye link ya uhakika au hata hiyo official firmware naomba anisaidie.
Asanteni.
Ningependa kwenda moja kwa moja kwenye shida yangu. Nataka kudowngrade S4 yangu tajwa hapo juu kutoka lollipo 5.0.1 irudi kwenye kitkat 4.4.2. Shida kubwa ninayopata ni namna ya kupata official firmware ya 4.4.2 kwa ajili ya simu hii. Region code ya simu ni THR ambayo ni United Arabs Emirates.
Mwenye link ya uhakika au hata hiyo official firmware naomba anisaidie.
Asanteni.