Msaada wa Internet kwenye simu Samsung Galaxy S4 GT 19500

Msaada wa Internet kwenye simu Samsung Galaxy S4 GT 19500

Kennedy

Platinum Member
Joined
Dec 28, 2011
Posts
62,228
Reaction score
75,810
Salam kwa wote.
Nimekuwa natumia simu tajwa hapo sasa tangu ila upande wa internet iko slow name muda mwingi inaandika E ni mara moja tu ndiyo iliandika G.


Maeneo niliyopo huduma ya internet ni nzuri sana maana natumia voda huwa inafikia hatua had I H.
sasa setting nimefanya japo mwanzo nilikuwa natumia GT-S 6102 ilikuwa na kasi mpaka H


Naomba ikiwa nahitajika kufanya maboresho sehemu gani ili iwe na kasi na niifurahie simu kwenye internet. Natanguliza shukrani kwa msaada !
 
kaka nimeishuku kwamba simu yako ni ya kichina..angalia yatumia version gani ya android.pia quality ya camera yake itakudhibitishia kwamba ni original...tumia *#1234# pia *#2222#
 
kaka nimeishuku kwamba simu yako ni ya kichina..angalia yatumia version gani ya android.pia quality ya camera yake itakudhibitishia kwamba ni original...tumia *#1234# pia *#2222#

kama ni ya kichina itaonyesha nini?
 
kaka nimeishuku kwamba simu yako ni ya kichina..angalia yatumia version gani ya android.pia quality ya camera yake itakudhibitishia kwamba ni original...tumia *#1234# pia *#2222#

Mkuu simu sio mchina nimetumia *#0*# na LCD TEST ikaja nikajaribu.

*#1234#
IP : 19500XXUAMDK
CP: 19500XXUAMDK
CSC: 19500JVAMDK


*#2222#
READ FTA HW VERSION
FTA HW VERSION: REVO.6
 
*#1234# inaleta version ya simu GT kwaujumla sio mchina tatizo ni kasi tu kwenye internet.
 
Umeweka kama Hapa.. inawezekana umebofya GSM
 

Attachments

  • 1397047020887.jpg
    1397047020887.jpg
    23.9 KB · Views: 78
Umeweka kama Hapa.. inawezekana umebofya GSM

Mkuu shukrani japo hilo eneo huwa nikiweka kama attachment yako ilivyo, yenyewe inarudi kwenye GSM only.


Sasa kama kuna namna ya kuifanya ibaki km attachment tafadhali msaada wako ni muhimu
 
Wataalam
Hii simu nimejaribu kuichunguza sana hasa kipengere cha setting na nimeona huenda eneo hili ndiyo shida ilipo:

SETTING > MORE SETTING > MOBILE NETWORK
Halafu Preferred Networks

Kuna sehemu imeandikwa NEW PLMN sasa hili eneo kwa haraka naona linahitaji kujazwa nami nimeshindwa.

Network ID
Not set

Priority
0

Network mode
GSM
WCDMA

Dual mode

Naona kipengere hiki mtaalam anaejua nijaze nini nadhani internet inaweza kuwa na kasi ya H
N:B Natumia mtandao wa voda na eneo nilipo huduma ni nzuri tatizo huenda ni hizo setting tu
.
 
Back
Top Bottom