Msaada kuanzisha biashara morogoro......


Ms Tz

Ms Tz

Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
Ms Tz

Ms Tz

Member
Joined Jan 5, 2011
18 0 0
Habari za jioni wana jm,naomba msaada kwa mtu aliye morogoro mjini, biashara gani au mradi gani unafaa kwa mtaji wa sh milion 1 na nusu,tafadhali saidia mawazo.
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Habari za jioni wana jm,naomba msaada kwa mtu aliye morogoro mjini, biashara gani au mradi gani unafaa kwa mtaji wa sh milion 1 na nusu,tafadhali saidia mawazo.
Chipsi kuku
 
malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
186
Likes
12
Points
35
malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined Sep 23, 2012
186 12 35
Kwa moro labda ufungue kiosk cos moro havipo vingi xana
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
Car wash maeneo ya msamvu msamvu hivi
 
John mungo

John mungo

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
849
Likes
278
Points
80
John mungo

John mungo

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2013
849 278 80
Nunua boda boda. Inakuingizia 7000 kwa cku 210000 kwa mwezi.kama mimi
 

Forum statistics

Threads 1,250,646
Members 481,436
Posts 29,740,402