Msaada: Kichwa kutoa mfereji kwa watoto (nzata)

Msaada: Kichwa kutoa mfereji kwa watoto (nzata)

  • Thread starter Thread starter guest-1791802738
  • Start date Start date
  • Tags Tags
    kichwa
G

guest-1791802738

Guest
Khabari zenu,

Nina mtoto mdogo wa miezi 5 sasa, ana ule mfereji katika kichwa una majina mengi sana. Kulingana na kila jamii, wengine huita nzata sijui nzasa but ni mpasuko katika kichwa.

Mke wangu ameniambia dawa ni kumpaka shahawa zangu nimpake dogo. Nimestuka kwa kiasi nikaona nije huku labda nawezapata majibu au aliyewahi tokewa na hili.

Ningeweza uliza wazazi, ila nikawaza je, kama dawa ni hizi shahawa wangeniambiaje?

Msaada.
 
Khabari zenu,

Nina mtoto mdogo wa miezi 5 sasa, ana ule mfereji katika kichwa una majina mengi sana. Kulingana na kila jamii, wengine huita nzata sijui nzasa but ni mpasuko katika kichwa.

Mke wangu ameniambia dawa ni kumpaka shahawa zangu nimpake dogo. Nimestuka kwa kiasi nikaona nije huku labda nawezapata majibu au aliyewahi tokewa na hili.

Ningeweza uliza wazazi, ila nikawaza je, kama dawa ni hizi shahawa wangeniambiaje?

Msaada.
Vp bro je? Ulilipata ufumbuz gan kwa.mtoto au alimpaka hzo??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom