Msaada jinsi yaa ku hack facebook | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jinsi yaa ku hack facebook

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by C.T.U, Nov 10, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Wakuu habari zenu ebwana kuna mtu(mpenzi wangu) nataka nipate details zake ana naona kuna mabadiliko makubwa na kwa kuwa ni mjanja nahisi anachat na kidume kingine kwa facebook wakati mimi ndio namuweka town so nataka nimpige kibuti nikiwa na strong reason hawatumii simu coz kuogopa ninaweza kuwanasa bali wanatumia facebook nimechunguza anakuwa busy sana na facebook akiwa kazini ndio muda anaotumia kuwasiliana na huyo njemba so wadau nisaidieni jinsi ya kuhack account yake coz kama kuna mtu ana software ya kuhack naomba unitumie
    mimi ni white hacker sina madhara wakuu naomba msaada wenu coz hamjui ninavyoumia...
    Naumia sana
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    NiPM nikupe utade upo tayari kulipa fee?
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    This is not possible! facebook is not hackable as u think.. labda kama una access ya computer anayotumia na hana secured, updated antivirus..

    Unaweza install keylogger.. then umwache atumie wee. then ukija kuichukua itasave login records zote na zingine unapata mpaka picha

    inategemea na keylogger utakayotumia.. so apo then utaweza iouna email address na password yake! Mie na believe this is the only way.. But to

    HACK FACEBOOK.. not a chance :poa
     
  4. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,633
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mbona njia zpo nyngi tena cmple u cn hack sm1 thru wbesite
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,646
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    huwezi ku hack facebook..... nilishangaa wale jamaa wa sugu vinega wanadai ccount imekuwa hacked no one can do that esp. TZ.... kama unataka ku login kwenye facebook ya mtu ... labda awe amesahau ku log out! sanasana wale watu wa automatic login ...
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Wanaume mnapenda kujipandisha pressure.

    Kama kakubadilikia sema nae habadili mwenendo wake na wewe umemchoka, timua weka mwengine.

    Usitafute visababu
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,481
    Likes Received: 28,358
    Trophy Points: 280
    Heheheheee hizi dotcom hizi! Pole sana ndugu.
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,646
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
  9. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    man - up bro!!! no need to hack, just let her know you doubt her ( may be you also have mipango ya kando), usimtafutie sababu kama unahisi huna future nae na huna mpango nae, mweleze tu ki-utu mzima.
     
Loading...