Msaada: Jinsi ya kutoa bikra kistaarabu

Bikra haitoki siku moja, inachukua hata mwezi kuitoa kabisa cha muhimu kila wakati muwe mnafanya hata kama polepole kichwa tu.. Kila siku kuna kipindi itaingia yote.
 
Mm nilikutana na kama wa kwako akanihenyesha mnooo lkn Mzee ckukata tamaa. Ikafikia mahali ikabid vidole n dushe vishirikiane. Tena nilikuwa namdanganya aingize vya kwake mwenyewe. Namshika vidole vyake af navifanya kuingiza hku nambembeleza. Kulifunguka kdgo tu ila kwa mbinde mzeee. Kamwanya kdgo nikazamisha dushe. Mwenyewe akaanza kuningangania baaada ya kuchochea kwa Mara kadhaaa. Tena akawa ananiambia nisichomoe kbsa.
 
Best fanya hivi,nisikilize mle mate wakati uo fanya kama komedi Fulani vaa kanzu lake au siketi note usivae chupi alafu mwambie mpenzi Mie nimevaa nguo zako basi we vua nikuone tu mi nimelizika Sasa ngoja ajichanganye si unajua siketi unaweza peleka juuu au chini Sasa apo usicheke nanyani
 
Mara nyingi hawa viumbe huwa wanawachukia wanaowatolea hii makitu....
 
Mbona hatuoni Mrejesho hapa?
Kama bado hujaweza kuitoa nikupe msaada nikakutolee
 
Huyo anakusanifu, amejuaje anaumia au ni utamu kolea kama kweli hajawahi!!! Mwambie hiyo ndo raha ataelewaaaa kwa nini wakubwa wanawakataza watoto huo mchezoo
Yeleuwiiiii[emoji134][emoji134][emoji134]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…