Msaada: Jinsi ya Kuirekebisha Hii Calculator

Msaada: Jinsi ya Kuirekebisha Hii Calculator

erique

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2010
Posts
587
Reaction score
579
Wadau,

naomba yeyote mwenye utaalam wa jinsi ninavyoweza kusafisha display ya hii calculator. Ukitazama picha utaona upande wa kulia wa display wino kama unasogea, ni vipi naweza kurekebisha hili tatizo?

Fundi anaeweza rekebisha hii kitu anapatikana wapi?

Nimeambatanisha picha.

Asante
IMG_20181116_104057.jpeg
 
mkuu nunua ingine tu; calculator yenyewe inauzwa si zaidi ya elfu 10.




angalia hapo ni fx 116





asa ingekuwa zile tulizo kuwa tunazitumia advance 991 ingekuwa aje ?
 
Wadau,

naomba yeyote mwenye utaalam wa jinsi ninavyoweza kusafisha display ya hii calculator. Ukitazama picha utaona upande wa kulia wa display wino kama unasogea, ni vipi naweza kurekebisha hili tatizo?

Fundi anaeweza rekebisha hii kitu anapatikana wapi?

Nimeambatanisha picha.

Asante View attachment 936066

LCD yoyote ikishaonesha rangi nyeusi inasogea, hakuna namna ya kurekebisha zaidi ya kubadilisha kioo. wendi huwa wanasema ni wino umevuja (Si kweli, hakunaga wino kwenye Kioo). Hicho kioo haipatikani kwasasa na hiyo calculator inaonesha ni ya siku nyingi enzi hizo hakuna smartphone, cha kufanya hapo kama unapenda PDA ya namna hiyo, basi nenda kwenye stationery tafuta Databank zipo za Casio zenye hadi 64KB memory.
 
LCD yoyote ikishaonesha rangi nyeusi inasogea, hakuna namna ya kurekebisha zaidi ya kubadilisha kioo. wendi huwa wanasema ni wino umevuja (Si kweli, hakunaga wino kwenye Kioo). Hicho kioo haipatikani kwasasa na hiyo calculator inaonesha ni ya siku nyingi enzi hizo hakuna smartphone, cha kufanya hapo kama unapenda PDA ya namna hiyo, basi nenda kwenye stationery tafuta Databank zipo za Casio zenye hadi 64KB memory.
Kinachonifanya niipende hii calculator ni uwezo wake mkuu, naipenda sana
Casio FX-880P Scientific Calculator | eBay
 
Back
Top Bottom